Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ง่า...เมื่อคืนลืมฝากเงินทำบุญ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ง่า...เมื่อคืนลืมฝากเงินทำบุญ  (อ่าน 3143 ครั้ง)
เกาลัดแมนFX
AE Thailand Club Member
High Super Senior

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 09:41:17 »

เมื่อคืนหลังจากสมัครสมาชิก Ae-Thailand แล้ว ตั้งใจว่าจะฝากเงินทำบุญ ที่พี่น้องจะไปเมืองกาญจน์กันวันที่ 19-20 กรกฎาคม 51 นี้ เพราะผมไปไม่ได้ครับ ติดไปต่างประเทศ(อีกแล้ว) แล้วบังเอิญเกิดเหตุรถเซฟิโร่บินได้ มาสอยโคโรน่า ท้ายโด่ง ทุกอย่างเลยลืมไปหมดเลย  เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ กว่าจะนึกได้ก็เกือบถึงบ้านแล้วอ่ะครับ ยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับ
แล้วเหตุการณ์เมื่อคืนหลังจากผมกลับเป็นไงบ้างอ่ะครับ ไก่ได้เบอร์ของคนขับเซฟิโร่หรือเปล่าครับ แล้วกานต์ไปกับมูลนิธิหรือเปล่าครับ  ส่งจูบ อาย เขิลล์ ซึ้ง

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
เต้...สำเหร่

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 10:52:42 »

งั้นศุกร์หน้าก้อได้คับพี่  .. ส่วนน้องไก่ แระ กาน พลเมืองดี ช่วยจนนาทีสุดท้าย อิอิ
               รถอะไรเอ่ย..บินได้  .... ฮาฮา
                           ดื่ม ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

ตาบอลตะลอนทัวร์

ข้าราชสำนักรุ่น 22 ค๊าบ

กำลังใจ: 96

รถยนต์: อัลเมร่า แดงๆ กับ E100 ขาวๆ
รหัสเครื่องยนต์: 16v EFI
อุปกรณ์แต่งรถ: ของเหลือใช้คนอื่น
สังกัดพื้นที่: South BKK Area

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 11:59:24 »

ต้องหา A32 มาใช้บ้างแระสิ   เพราะมันบินได้  หัวเราะ
karn
Sophomore
**

กำลังใจ: 16

รถยนต์: เป็นตุ๊กตาหน้ารถ
อุปกรณ์แต่งรถ: โดเรมอน Inside
สังกัดพื้นที่: อยู่กะคันขาวอ่ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 12:08:54 »

เศร้าเขี่ยๆ หนูกานต์มารายงานตัวค่า..ยังอยู่พี่ไม่ได้ไปกะมูลนิธิ เค้าไม่ให้ไป เค้าบอกว่า หนักรถ แอ่ะ..ก็เลยสุดท้ายก็กลับกะคันขาวเหมือนเดิม เหอๆ.. ก๊ากๆๆ แต่เมื่อคืนถ้าคนขับเซฟิโร่ ไม่ได้พี่ไก่ เค้าก็คงแย่เหมือนกันนะค่ะ เพราะไม่มีเพื่อนสักคน ให้กำลังใจทุกคนทำดีกันต่อไป..เย้.. สุดยอด สุดยอด

ยินดีที่ไม่รู้จัก 5555+

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 12:14:16 »

เศร้าเขี่ยๆ หนูกานต์มารายงานตัวค่า..ยังอยู่พี่ไม่ได้ไปกะมูลนิธิ เค้าไม่ให้ไป เค้าบอกว่า หนักรถ แอ่ะ..ก็เลยสุดท้ายก็กลับกะคันขาวเหมือนเดิม เหอๆ.. ก๊ากๆๆ แต่เมื่อคืนถ้าคนขับเซฟิโร่ ไม่ได้พี่ไก่ เค้าก็คงแย่เหมือนกันนะค่ะ เพราะไม่มีเพื่อนสักคน ให้กำลังใจทุกคนทำดีกันต่อไป..เย้.. สุดยอด สุดยอด
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 17:57:59 »

เกิดไรขึ้นหรือครับ ร้องให้
หนุ่มโฉดทุ่งบางบอน

สถานะ พลเมือง AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: toyota wish
รหัสเครื่องยนต์: 1AZ-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: trd นิดหน่อ่ย
สังกัดพื้นที่: เออี ไทยแลนด์ ลำดับ 157#บางกอกใต้

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 19:32:49 »

เอาภาพมาลง ให้ เพื่อน ๆ ได้ชมเพื่อ เป็นข้อคิด ในการเดินทาง หน่อย

บรรดาช่างภาพ ทั้งหลาย

ส่วนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่เข้าไปช่วยเหลือผู้ประสบเหตุ ขอให้ได้รับสิ่งตอบแทนโดยเร็วนะครับ

เวลาเท่านั้นหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

ไม่มีใครทำอะไรตัวเราได้ทั้งนั้น "ยกเว้นตัวเราเองทำตัวเอง" คิดให้ดี ๆ

..zero..
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 23:22:59 »

เสียดายกลับก่อน  อดเป้นพลเมืองดีเลย....เสีนดาย
karn
Sophomore
**

สังกัดพื้นที่: อยู่กะคันขาวอ่ะ

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2008, 23:51:06 »

ก็A32บินข้ามฝั่งมาชนกับท้านโด่งอ่ะค่ะ ซึ้ง

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:26:14 »

จ๊ากๆ จ๊ากๆ จ๊ากๆ

ก็A32บินข้ามฝั่งมาชนกับท้านโด่งอ่ะค่ะ ซึ้ง
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2008, 22:55:30 »

เอาภาพมาลง ให้ เพื่อน ๆ ได้ชมเพื่อ เป็นข้อคิด ในการเดินทาง หน่อย

บรรดาช่างภาพ ทั้งหลาย

ส่วนเพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่เข้าไปช่วยเหลือผู้ประสบเหตุ ขอให้ได้รับสิ่งตอบแทนโดยเร็วนะครับ

สูบบุหรี่  จัดไปแล้ว ครับ

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
เกาลัดแมนFX

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2008, 13:48:30 »

คนขับเซฟิโร่ ได้กับไก่แล้วเหรอ  เคือง เซร็ง เซร็ง

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
karn
Sophomore
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 09:31:45 »

คนขับเซฟิโร่ ได้กับไก่แล้วเหรอ  เคือง เซร็ง เซร็ง
เศร้าเขี่ยๆ ไม่ช่ายอย่างนั้น พี่เอ็กซ์ หรือได้พี่ไก่คอยช่วยเหลือ อ่ะค่ะ เฮ้อตกใจหมดเลย  เซร็ง

เกมส์@บางกอกใต้
Super Senior

18 เมษายน ครบรอบ 1 ปี

กำลังใจ: 45

รถยนต์: NISSAN SUNNY FF
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้อนอกขอบ 14 ไม่เคยดุ้ง
สังกัดพื้นที่: ภาคเหนือ

« ตอบ #13 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2008, 09:56:01 »

มิน่าละ เมื่อวาน ทิต โทรมาว่าเกียร์พัง ไม่รู้เป็นไรหลังจากกานต์ขึ้นรถเข้าเกียร์แล้วรถไม่ขยับเลย

เป็นแบบนี้เอง

จำหน่ายจักรยานมือ 2 ญี่ปุ่น
พับได้เริ่มต้นที่ 1,850 บาท
เสือภูเขาเริ่มต้นที่ 5,500 บาท
สนใจติดต่อ 081-165-3780 game
แวะชมได้ที่
http://www.facebook.com/issara.jhunyasuttiwong

« ตอบ #14 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2008, 17:59:57 »

น้าเอ๊กซ์ คืนนี้เข้ามาทำบุญ น่ะคับ อิอิ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์