Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สรุปสงกรานต์ ที่ไหนมันสุดครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปสงกรานต์ ที่ไหนมันสุดครับ  (อ่าน 3262 ครั้ง)
รถบ้านใส่แม็ก
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 22

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4afe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: ALL Zone

« เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 20:52:44 »

สรุปแล้วสงกรานต์ เพื่อนๆไปเล่นที่ไหนมามั้งครับเล่าให้ฟังกันหน่อย สนุกกันขนาดไหน ส่วนผมขอโหวด สีลมครับ แหล่มดี สาดเนี้ย สาดเนี้ยๆๆ ก๊ากกกกก สงสารคุณเต้สำเหร่ที่ไม่ได้ไป  ใบเหลือง
kob_ae101
Junior

อย่าหยุดยั้ง ถ้าหากคุณมีความตั้งใจ

กำลังใจ: 17

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 23:43:17 »

ไปสาดเหล้า  เข้าลำคอมา   มาวววววววววววมากครับ อ๊วกๆ อิ อิ อิ
ดังแต่ท่อ@ล้อไม่หมุน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

กำลังใจ: 73

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FE
สังกัดพื้นที่: CENTRAL BKK AREA

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 09:07:55 »

ไปหลายที่เลยครับ ดื่ม
เต้...สำเหร่
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 11:01:42 »

ร้องให้ ร้องให้ homrอด.ดดดดดด เล่น คับพี่น้อง

อ่ะ..ผมเพื่อนเต้ เพื่อนนัท ค๊าบบ
Sophomore

กำลังใจ: 8

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 16:40:59 »

ร้องให้ ร้องให้ homrอด.ดดดดดด เล่น คับพี่น้อง

ต้องเรียกว่าสมน้ำหน้าดีก่าคับพี่น้อง อ๊วกๆ

Take a seat
รับหุ้มเคฟล่าห์ ราคามิตรภาพ
http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=13447.msg377141;topicseen#msg377141
เกมส์@บางกอกใต้
Super Senior

18 เมษายน ครบรอบ 1 ปี

กำลังใจ: 45

รถยนต์: NISSAN SUNNY FF
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้อนอกขอบ 14 ไม่เคยดุ้ง
สังกัดพื้นที่: ภาคเหนือ

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 09:36:24 »

ไปเชียงใหม่มาคับ

มันมากเลยพี่น้อง

สาวเหนือน่ารักมาก

จำหน่ายจักรยานมือ 2 ญี่ปุ่น
พับได้เริ่มต้นที่ 1,850 บาท
เสือภูเขาเริ่มต้นที่ 5,500 บาท
สนใจติดต่อ 081-165-3780 game
แวะชมได้ที่
http://www.facebook.com/issara.jhunyasuttiwong
..zero..
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 14:42:50 »

ของผม ไม่สนุกเลย  เกือบโดนรถไฟเอาไปแดก อ่ะครับ  สองทุ่ม ณ.ตวจ  ใครจะไปรู้ว่ามีรถไฟ แถมที่กั้น ก็ไม่มี  ไอคนขับ รถไฟ มันหยุดเลยครับ นึกว่าชนแน่  ผมเบลค เกือบ 50 เมตร เอาไม่อยู่ครับ สุดท้ายไม่อยู่แน่ ดึงเบลคมือเลย  ผลคือ  สุดท้าย อีก1 ฟุต อีกนิดเดียว    ฮ่าๆๆ ขี่หด เลยครับพี่น้อง   ช่วงเวลาที่เบลคน่ะครับ ได้ยินแต่เสียง วี๊ดดด  ดังไปหมดเลย   ก็ไอคนบนรถไฟอ่ะครับมันกรี๊ด  แม้ พอรถผมหยุด มันก็ยังไม่หายกรี๊ด    สุดท้ายนี่ดิ เจ๋งสุดไอคนขับรถไฟ วิ่งลงมาดู นึกว่าชน อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2008, 14:47:12 โดย zero » บันทึกการเข้า
โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 15:06:34 »

ของผม ไม่สนุกเลย  เกือบโดนรถไฟเอาไปแดก อ่ะครับ  สองทุ่ม ณ.ตวจ  ใครจะไปรู้ว่ามีรถไฟ แถมที่กั้น ก็ไม่มี  ไอคนขับ รถไฟ มันหยุดเลยครับ นึกว่าชนแน่  ผมเบลค เกือบ 50 เมตร เอาไม่อยู่ครับ สุดท้ายไม่อยู่แน่ ดึงเบลคมือเลย  ผลคือ  สุดท้าย อีก1 ฟุต อีกนิดเดียว    ฮ่าๆๆ ขี่หด เลยครับพี่น้อง   ช่วงเวลาที่เบลคน่ะครับ ได้ยินแต่เสียง วี๊ดดด  ดังไปหมดเลย   ก็ไอคนบนรถไฟอ่ะครับมันกรี๊ด  แม้ พอรถผมหยุด มันก็ยังไม่หายกรี๊ด    สุดท้ายนี่ดิ เจ๋งสุดไอคนขับรถไฟ วิ่งลงมาดู นึกว่าชน อิอิ

เกือบได้มีส่วนร่วมในโครงการ 7 วันอันตรายซะแล้ว...  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

aum87
Junior

กำลังใจ: 102

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 21:36:17 »

ของผม ไม่สนุกเลย  เกือบโดนรถไฟเอาไปแดก อ่ะครับ  สองทุ่ม ณ.ตวจ  ใครจะไปรู้ว่ามีรถไฟ แถมที่กั้น ก็ไม่มี  ไอคนขับ รถไฟ มันหยุดเลยครับ นึกว่าชนแน่  ผมเบลค เกือบ 50 เมตร เอาไม่อยู่ครับ สุดท้ายไม่อยู่แน่ ดึงเบลคมือเลย  ผลคือ  สุดท้าย อีก1 ฟุต อีกนิดเดียว    ฮ่าๆๆ ขี่หด เลยครับพี่น้อง   ช่วงเวลาที่เบลคน่ะครับ ได้ยินแต่เสียง วี๊ดดด  ดังไปหมดเลย   ก็ไอคนบนรถไฟอ่ะครับมันกรี๊ด  แม้ พอรถผมหยุด มันก็ยังไม่หายกรี๊ด    สุดท้ายนี่ดิ เจ๋งสุดไอคนขับรถไฟ วิ่งลงมาดู นึกว่าชน อิอิ

เกือบได้มีส่วนร่วมในโครงการ 7 วันอันตรายซะแล้ว...  ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ ก๊ากๆๆ

เคือง อีตาโจ้ยังจะมาตลกอีกนะ..พี่อ่านแล้วยังขนหัวลุกแทนเลยอ่ะ..

โชคดีมากๆ เลยนะคุณ zero ..ขอให้พระคุ้มครองนะค่ะ..แคล้วคลาด..แคล้วคลาดจ้า ดื่ม

โจ้_AE111
Professor

กำลังใจ: 454

รถยนต์: AE 111
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE + LPG
อุปกรณ์แต่งรถ: .......

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 00:01:17 »

...

เคือง อีตาโจ้ยังจะมาตลกอีกนะ..พี่อ่านแล้วยังขนหัวลุกแทนเลยอ่ะ..

โชคดีมากๆ เลยนะคุณ zero ..ขอให้พระคุ้มครองนะค่ะ..แคล้วคลาด..แคล้วคลาดจ้า ดื่ม

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์