Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เตือนภัย!!!อันตรายจากผู้หญิงขาย แบบ SL (Side line)
*ShoutBox
หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย!!!อันตรายจากผู้หญิงขาย แบบ SL (Side line)  (อ่าน 88913 ครั้ง)
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 13:24:14 »

...ศุกร์ก่อน..หลังเลิกงานไปเดินเล่นมาเซนทรัลบางนา ระหว่างที่เดินดูของอยู่ก็รู้สึกว่ามีคนมองไปดูเห็นน้องหนูหน้าตาจิ้มลิ้มยิ้มให้ ก็ยิ้มตอบไปโดยอัตโนมัติ

ใจตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรจริงๆ ก็หันหลังกลับ ว่าจะเดินต่อ เธอก็เข้ามาทัก แนะนำตัวเสร็จสรรพว่า ชื่อแอน ถามไถ่เราว่ามาคนเดียวหรือรอเพื่อนหรือรอแฟน

อยู่หรือเปล่า ก็ไม่แน่ใจว่าจะเอายังไงกับกรูว๊ะเนี๊ย ก็ตอบๆ ไปว่ามาเดินดูของคนเดียว ในใจก็คิดว่าเป็นพวกล่าแบบสอบถาม เซลขายของ หรืออย่างในเวปว๊ะเนี๊ย

เธอก็เอ่ยนำว่าเธอก็มาเดินเล่นคนเดียว กำลังเหงา เห็นผมแล้วสนใจเลยเดินมาทัก ยิ่งทำให้ผมระแวงใหญ่ว่าเธอเป็นจำพวกไหนกันแน่ เพราะถึงแม้จะมั่นใจว่าน่าตาบุคคลิกตัวเองดูดีอยู่

แต่ไอ้การที่ถูกสาวจู่โจมก่อนเนี๊ยก็ไม่คุ้นสักเท่าไหร่ ระหว่างที่เธอชวนคุยไปเรื่อยๆ ผมก็คอยสำรวจท่าทีของเธอและรอบๆ ตัวว่ามีพิรุจอะไรให้สงสัยหรือเปล่า เลยได้เห็นว่า

เธอรูปร่างน่าตาดีทีเดียว ขาว หมวย รูปร่างกระทัดรัดแบบเด็กวัยรุ่นสมัยใหม่ ดูสะอาดสะอ้านดีใจเลยคิดว่าเป็นไงเป็นกัน ลองชวนบอกว่าหิวแล้วไปหาอะไรกินกันดีมั๊ย ระหว่างที่หาร้านอาหาร

ผมยังระแวงอยู่บ้างเลยชวนเธอเดินขึ้นลงหาอยู่พักใหญ่ให้มั่นใจว่าไม่มีใครตาม (ระวังไว้ก่อน)พอมั่นใจสักหน่อยก็พาเธอเข้าร้านอาหาร กินกันสักพักเธอก็เอ่ยขึ้นว่าหนูมีเรื่องอยากรบกวน

ขอพี่ช่วยหน่อยจะให้หนูทำอะไรให้ก็ได้... ผมเลยเปิดเจรจาอย่างตรงไปตรงมา เช็คอายุเธอ เกิน 18 เป็น ok ตกลงราคาที่ 3.5K และผมเลือกสถานที่เองเพราะใจยังระแวงอยู่ ระหว่างที่นั่งกินก็คิด

ไปว่าจะพาไปไหนดี บอกตรงๆ ใจมันระแวง หลายๆ ตัวอย่างในหนังสือพิมพ์ก็มีให้เห็น ทั้งมอมยา หรือแบล็กเมล์ นึกไปนึกมาเลยตัดสินใจไปคอนโดของเพื่อนแถวแจ้งวัฒนะดีกว่า ระหว่างทางที่ขึ้นทางด่วนจะได้

สังเกตว่ามีใครตามไหม และที่เราเองระแวดระวังง่ายหน่อย ระหว่างทางก็แวะซื้อเสื้อฝนที่ร้าน 7-11 โดยให้เธอเป็นคนลงไปซื้อเอง ผมบอกเธอว่าจอดรถไม่ได้ ผมต้องรอในรถและอยากได้อะไรๆ ไปกินที่คอนโดด้วย

(เพื่อสร้างพยานไว้ก่อน) ถึงคอนโด..ก็บอกเธอว่าต้องไปติดต่อออฟฟิตคอนโด หน่อย (สร้างพยานอีกหน่อย) แล้วถึงขึ้นห้อง ขอข้ามตรงนี้เลยละกัน มันไม่ใช่ไคล์แมกซ์ ตอนกลับผมขอเบอร์โทรเธอไว้

และลงมาส่งเธอด้วยเพื่อให้มั่นใจว่า เธอผ่านบริเวณที่ผมจะมีพยานไว้เป็นของตัวเองแล้วให้ รปภ เรียกแท็กซี่ให้เธอด้วย โดยผมไม่ลืมที่จะจดทะเบียนแท็กซี่เผื่อไว้ สามวันผ่านไปก็แล้ว ยังเงียบอยู่

ใจก็คิดว่าจะติดต่อเธอกลับไปเพื่อผูกปิ่นโตเลยดีมั๊ย บอกตรงๆ ครับว่าติดใจหน้าตา รูปร่างเธอทั้งภายนอกและภายในร่มผ้า เครื่องเครา ผมให้ 9/10

เลย ดูยังสดมาก พอวันอังคารเท่านั้นละครับคุณเธอก็โทรมาหา (เธอขอเบอร์ผมไว้ด้วยบอกว่าเผื่อคิดถึงจะได้โทรมานัดกันอีก) บอกว่าต้องการเงินสักห้าแสน ไม่งั้นจะแจ้งความ ผมคิดโดยทันที โดนแล้วกรู ใจก็

ทบทวนว่าหลักฐานที่เราสร้างไว้พอแล้วหรือยัง มีคนเห็นว่าเธอเป็นคนซื้อถุงเอง มีคนเห็นว่ามาด้วยกันไม่ได้ขัดขืน กลับก็ปกติไม่ได้กระรุ่งกระริ่งกลับไป แล้วจะมีอะไรอีก ตอนอยู่ในห้องถ้าบอกว่าใช้กำลัง

ก็ต้องมีร่องรอย สะบักสะบอมกลับไป แท็กซี่น่าจะเป็นพยานได้ แต่ถ้าบอกว่าใช้ยามันก็น่าจะเกินสี่ชั่วโมง ตั้งแต่มาจนกลับตามฤทธิ์ของยาแต่นี่ตอนมาถึงคอนโดน่ะสี่ทุ่มกว่าแล้ว คุณเธอขอกลับตอนตีสองไม่ถึงครึ่ง

ใจคิดขอบคุณตัวเองที่ไม่ตะกละตะกรามดึงเธอไว้ล้างหน้าไก่ตอนเช้า เลยตัดสินใจเจรจากับเธอว่าเงินคงไม่ให้ แล้วอย่าไปแจ้งความเสียให้เสียเวลาเลยลองคิดดูดีๆ ว่าวันนั้นผมมีพยานเยอะแยะว่าเธอยินยอมพร้อมใจมา

กับผมเอง เธอบอกว่าถ้าไม่ให้จะต้องเสียใจ พอวันพุธคอนโดก็โทรมาหาผมบอกว่ามีตำรวจมาขอพบให้ผมรีบไปหา พอไปถึงก็ถูกแจ้งข้อหาว่าล่อลวงกระทำชำเราคุณเธอ ผมเลยเจรจากับตำรวจถึงพยานต่างๆ

ที่ผมสร้างไว้ รวมทั้ง รปภ กับเจ้าหน้าที่คอนโดก็ดีใจหาย หาเทปวงจรปิดของคอนโดมาเป็นหลักฐานเพิ่มให้ผมอีก ทางตำรวจที่มาก็บอกว่าหลักฐานผมอ่อน ให้เจรจากับเจ้าทุกข์ให้ยอมความซะดีกว่าไม่งั้น

ผมต้องแพ้คดีแน่ๆ ตัวผมเองก็พอรู้กฎหมายอยู่บ้างก็สงสัยว่า เอ๊ะอะไรว๊ะ หลักฐานพยานขนาดนี้ยังไม่พอ แล้วอะไรจะพอว๊ะ ผมพอรู้จักตำรวจผู้ใหญ่ในสน.แถวนั้นอยู่บ้าง เลยโทรไปขอคำแนะนำและ

ขอความช่วยเหลือจากท่าน สักพักท่านก็มาช่วย เลยได้รู้ว่าตำรวจที่แจ้งข้อหาผมมาจากสน.อื่น ไม่ใช่ สน.พื้นที่ ท่านฟังพยานต่างๆ ของเรารวมทั้งดูเทปวงจรปิดของคอนโด รวมถึงของร้าน 7-11 ที่วันนั้นผมไปแวะซื้อของ

ซึ่งท่านส่งคนไปขอเทปมาประกอบคำให้การ ท่านเลยฟันธงว่าถ้าทางฝ่ายคุณเธอจะเอาความก็คงได้ แต่ต้องไปแจ้งความที่สน.พื้นที่ แต่ท่านว่าไม่ควรเพราะหลักฐานทางผมมีพร้อม แจ้งความไปก็รังแต่จะทำให้ตัวเองเสียชื่อ

ชั่วโมงนี้ไอ้ตำรวจเ-งซ-ยที่มากับนางตัวดีก็ยอมอ่อนให้ และบอกนางตัวดีว่าพอเถอะ แจ้งความไปก็คงไม่เกิดประโยชน์

ตอนกลับถึงได้เห็นว่ามันมาด้วยกัน

วันนี้ผมนั่งคิดทบทวนแล้ว คงต้องขอขอบคุณหลายๆ ท่านที่ให้คำเตือนหรือลงเรื่องตัวอย่างต่างๆ เอาไว้มันทำให้ผมระแวดระวังและรอบคอบมากขึ้นจนไม่เสียท่าในวันนั้น ผมหวังว่าเรื่อง

ของผมคงเป็นประโยชน์สำหรับคนอื่นบ้าง...รอบคอบเข้าไว้ อย่าให้หัวล่างสั่งหัวบน จนขาดสติที่จะไตร่ตรองสิ่งต่างๆ อย่างรอบคอบ...

ปล. ขอให้อ่านจนจบ..นะครับ...ช่วยได้เยอะเลย

OFF54 (GROOVE RIDER MEMBER)
AE Thailand Club Member
Professor

กำลังใจ: 619

รถยนต์: all new cityและ เออี101 สีดำ
รหัสเครื่องยนต์: i-vtec120แรงม้า เออี วาง20วาล์วฝาขาวๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: กะจังสปอรต์โมดูโร่ น้ำมันอี20 เครื่องวีเทค. เออีก็ เบาะตัวนอก กะจังเอส
สังกัดพื้นที่: ปทุมธานี and all area
ที่อยู่: จงมีความสุขทุกครั้งที่เจอคนที่คุณไม่ชอบขี้หน้าความสุขจะฆ่าคนพวกนั้นให้ตายเอง

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 13:31:32 »

ขอบคุณ อาบน้ำ

รับติดตั้งกล้องวงจรปิดย่านสะพานใหม่ บางเขน ดอนเมือง สายไหม  พร้อมระบบ เน็ตเวริค์ เต็มรูปแบบ  ติดต่อ 086-3935643  ออฟครับ ราคาเป็นกันเอง

Sถส่JหuมปัJ™
AE Thailand Club Staff
Junior
*

กำลังใจ: 65534

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE G
อุปกรณ์แต่งรถ: NOS58ลิตร
สังกัดพื้นที่: ทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 13:36:18 »

อืม!! คุณกิ๊ฟ ระวังไว้ครับ

pikkoro
High Super Senior

รวมพลคนชอบสังสรรค์

กำลังใจ: 51

รถยนต์: AE111
รหัสเครื่องยนต์: 3S-GE Automatic + Octane 105
อุปกรณ์แต่งรถ: Standard
สังกัดพื้นที่: North BKK

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 13:37:41 »

หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด

RKH09
Senior

กำลังใจ: 64

รถยนต์: AE100-1993
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE ฝาแดง
อุปกรณ์แต่งรถ: THAI*JAPAN ALL IN ONE
สังกัดพื้นที่: NORTH BKK. AREA

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 13:52:26 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

JI Project AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:10:26 »

ประสบการณ์ตรงหรือป่าวครับ  อิอิ  ระวังไว้นะครับ อันตรายจริงๆ  ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
CRI303

อนาคต???

กำลังใจ: 126

รถยนต์: นิสสัน ซันนี่ นีโอ
รหัสเครื่องยนต์: รู้แค่เครื่อง 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: จุ๊บลม
สังกัดพื้นที่: กทม.เหนือ

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:12:45 »

หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด
 หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด หน้าซีด
Oak_DesigN
Super Senior

OaK_DeSigN บุตรแห่งพระเจ้า

กำลังใจ: 70

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:37:18 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without......"
maroogo
Super Senior

กำลังใจ: 59

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 7a fe
อุปกรณ์แต่งรถ: ---
สังกัดพื้นที่: bkkkkk

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:44:42 »

รักครอบครัวดีสุด

กรุณาลดละเลิกสูบบุหรี่  บุหรี่เป็นภัยต่อชีวิต เป็นมิตรกับเพื่อนฝูง
GiftSTFZ™
ยาม
Professor
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 14:53:49 »

รักครอบครัวดีสุด

เรื่องนี้  เป็นเรื่องที่จ่า โดนมาไม่ใช่เหรอครับ

4a-5vte
Sophomore

Baby 2JZ ^^

กำลังใจ: 3

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 16:21:52 »

อยากลองๆ อิอิ

INNER LINE   TROOPS service   Boon Racing Pattaya   monster fixed   POM Vr2
project super ae-101 => http://www.facebook.com/profile.php?id=100001543662095#
GiftSTFZ™
ยาม
Professor
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 16:23:38 »

อยากลองๆ อิอิ

อิอิ  .....  โทรตามด้วยครับ....

บอยกะตุ๊ก

กำลังใจ: 130

รถยนต์: EE 100
รหัสเครื่องยนต์: ฝาดำแล้วจร้าาา..

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 16:33:09 »

ขอบคุนคับที่นำเรื่องราวที่พวกเราผู้ชายพึงระวังตัวไว้..
ถ้าทนไม่ไหวก็ไปหาเอาใน ออน.ดีกว่าคับ ก๊ากๆๆ
เสียตังค์ สบายตัวแถมสบายใจอีกตะหาก

ปล.กริ้งกร้างกันด้วยนะ  เขิลล์

คิดจะทำประกันชีวิต นึกถึงบอยกะตุ๊กนะครับพี่น้อง

085-9763506 ทำเถอะครับเพื่อคนที่คุณรัก
eddy

รับเช่าพระหลวงปู่โต๊ะ สภาพสวย ราคาดี 081-333-5115

กำลังใจ: 288

รถยนต์: AE สีแดงโคตร
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE เดิมๆ
อุปกรณ์แต่งรถ: M79
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้ SBKK AE.T No.184

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 16:38:50 »

น้ากิ๊ฟรอบคอบดีแท้  ที่หาพยานได้เยอะ..... ก๊ากๆๆ

eddy@talontour No.001
คิดต่าง...แต่ไม่แตกแยก

ขอให้เจ้าจงเป็นเช่นเทียนไข     ยอมเผาไหม้ตนเองเพื่อเปล่งแสง
ขอจิตใจเจ้ามั่นคงไม่เปลี่ยนแปลง   สู้ขันแข็งช่วยเหลือเกื้อสังคม
emppty110

กำลังใจ: 48

รถยนต์: Ae110
รหัสเครื่องยนต์: 5A-อืดๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 17:03:32 »

น้ากิ๊ฟรอบคอบดีแท้  ที่หาพยานได้เยอะ..... ก๊ากๆๆ

เก็บข้อมูลเยอะๆนะคับป๋า  เห็นว่ายิ่งชอบกินเด็กม่ะใช่เหรอ

It will be change!!!
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 17:51:38 »

หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ หัวเราะ
หนุ่มโฉดทุ่งบางบอน

สถานะ พลเมือง AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: toyota wish
รหัสเครื่องยนต์: 1AZ-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: trd นิดหน่อ่ย
สังกัดพื้นที่: เออี ไทยแลนด์ ลำดับ 157#บางกอกใต้

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 18:26:47 »

เก็บข้อมูลเยอะๆนะคับป๋า  เห็นว่ายิ่งชอบกินเด็กม่ะใช่เหรอ

ถูกต้องแล้ว กินเด็กเว้ย ไม่ได้ให้เด็กกิน เข้าใจไหมฟร่ะ

เวลาเท่านั้นหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

ไม่มีใครทำอะไรตัวเราได้ทั้งนั้น "ยกเว้นตัวเราเองทำตัวเอง" คิดให้ดี ๆ

GiftSTFZ™
ยาม
Professor
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 18:32:04 »

ม่ายช่ายผมครับ  ถ้าเป้นผมคงต้องรับเลี้ยงเลย

น้องเต่าตาปรือ

aethailand#319 รถกรูเดิม ๆ

กำลังใจ: 9

รถยนต์: ยานพาหนะ 4 ล้อ ขับเคลื่อน 2 ล้อหน้า
รหัสเครื่องยนต์: 4 สูบ วาว์ลแปลผัน
อุปกรณ์แต่งรถ: ของแท้ตลอด ปลอมไม่มี
สังกัดพื้นที่: ALL ZONE

« ตอบ #18 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 19:20:32 »

ไม่คิดและไม่เคยคับ

เรามันก็แค่น้องใหม่ที่ใครใครก็ไม่รู้จัก
aethailand # 319
cef thai # a31319
dme # 362
swiftclub # 702
AUTO_KAPOOK
Senior

ไม่มีที่ที่ใด ที่จะไม่มีเธอ รู้ไว้ซะ

กำลังใจ: 26

รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
อุปกรณ์แต่งรถ: กำลังรวบรวม
สังกัดพื้นที่: NBA North Bangkok Area

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 19:40:39 »

สุดยอดเลยน้า
 สุดยอด สุดยอด
ประสบการณ์โชกโชน
 หัวเราะ หัวเราะ

RKH06

กำลังใจ: 125

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 21:20:01 »

หัวเราะ หัวเราะ     สุดยอด สุดยอด
Tonnakab_71「つきがからつきです。」
Senior

EE100車會成立日

กำลังใจ: 67

รถยนต์: ee100
รหัสเครื่องยนต์: มาเปิดดูเองดีกว่า
อุปกรณ์แต่งรถ: Auto(มือหมุน)
สังกัดพื้นที่: บางกอกตอนเหนือ

« ตอบ #21 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2009, 01:44:26 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

SoDa_zaa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2009, 01:58:46 »

มีเรื่องอย่านี้ด้วยหรอ  หน้าซีด  หน้าซีด

สังคมสมัยนี้ เหอะ
  ร้องให้  ร้องให้
JO_AE92@EBA025
Professor

กำลังใจ: 109

รถยนต์: AE92
รหัสเครื่องยนต์: 5A-FE แรงด้วย LPG ระบบหัวฉีด ถังโดนัท
อุปกรณ์แต่งรถ: ล้ออย่างเดียว.....ก็สวยแล้ว
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #23 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2009, 08:45:20 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #24 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2009, 08:48:52 »

จ๊ากๆ เกือบไปแล้วมั๊ยล่ะนังกิ๊ฟ วันหน้าระวังๆหน่อยนะ  ก๊ากๆๆ
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
พิมพ์