Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ผม ชื่อ zero บ้านอยู่ รัดชา-ท่าพระ ซ.8 แถวร้านกลัวดัง อ่ะครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผม ชื่อ zero บ้านอยู่ รัดชา-ท่าพระ ซ.8 แถวร้านกลัวดัง อ่ะครับ  (อ่าน 5593 ครั้ง)
..zero..
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 15:13:23 »

ก็จะไป มิ๊ตติ้ง ด้วย น่ะครับ  แต่ยังไม่รู้จักใครเลย   ช่วยแนะนำ ตัวกันหน่อยได้รึเปล่าครับ  ว่า ใคร ชื่ออะไร มั่ง   ดีใจที่รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ทุกคนครับ (เต้ ไม่ต้องแนะนำตัว น่ะ)
kob_ae101
Junior

อย่าหยุดยั้ง ถ้าหากคุณมีความตั้งใจ

กำลังใจ: 17

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 15:33:40 »

ก็จะไป มิ๊ตติ้ง ด้วย น่ะครับ  แต่ยังไม่รู้จักใครเลย   ช่วยแนะนำ ตัวกันหน่อยได้รึเปล่าครับ  ว่า ใคร ชื่ออะไร มั่ง   ดีใจที่รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ทุกคนครับ (เต้ ไม่ต้องแนะนำตัว น่ะ)
ผม...กบ ครับ อยู่แถว พระราม-3 ใกล้กัน มีอะไร โพสบอกได้นะครับพี่น้อง
เต้...สำเหร่
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 17:54:38 »

หวัดดี..คับ เต้ คับ ซอยนี้ไปบ่อย กลัวดัง บักนัต บ่อตกกุ้ง ช๊อบ ชอบ.. 55 5 ดื่ม

pRiNCe...Bb5
Senior

หมา-ตูนนนนน อิอิ

รถยนต์: tota wish
อุปกรณ์แต่งรถ: ่เดิมม่ายเปน
สังกัดพื้นที่: [บางกอกใต้คลับ]

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 22:16:37 »

ยินดีที่ได้เพื่อนใหม่คับ.....ป๋ม เนคับ(บ้านอยู่แถวๆมท.1)  เก๊กหล่อ

เรา [love] เมียหลวง

เรา (รัก) หมาเฟีย
เบน~บางกอกใต้#181
Junior

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน

กำลังใจ: 17

รถยนต์: ae92
รหัสเครื่องยนต์: 5a
อุปกรณ์แต่งรถ: ตามงบประมาณ

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 02:40:17 »

ผมเบนคับ

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 06:41:14 »

ยินดีที่ได้เพื่อนใหม่คับ.....ป๋ม เนคับ(บ้านอยู่แถวๆมท.1)  เก๊กหล่อ
หวัดดีคับ..เน มท1 คือแถวไหน อ่าคับ อยากรู้
ปล.รถสวยน่ะค้าบ  อาย

Senior

สังกัดพื้นที่: [บางกอกใต้คลับ]

« ตอบ #6 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 11:16:46 »

หวัดดีคับ..เน มท1 คือแถวไหน อ่าคับ อยากรู้
ขอบคุงกั๊บ-คุณเต้............ป๋มอยู่แตวๆ บางบอน5 คับ. เจอก็ทักทายกันนะก๊าบบบ  เก๊กหล่อ

« ตอบ #7 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 11:22:19 »

ขอบคุงกั๊บ-คุณเต้............ป๋มอยู่แตวๆ บางบอน5 คับ. เจอก็ทักทายกันนะก๊าบบบ  เก๊กหล่อ
โห่..ไกลจังแถวๆ คุกบางบอน ป่ะคับ

Senior

« ตอบ #8 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 20:18:17 »

เลยเรือนจำปายอีกหน่อย........ก๊าบบบบ. อิ อิ     หัวเราะ หัวเราะ

-เพียว@พระนคร-
Sophomore
**

TUNE BY NENG

กำลังใจ: 14

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: 12 เมษายน 2008, 20:30:33 »

ผม  เพียว  ครับ   ก๊ากๆๆ

แถวคลองถม
   บายๆ

นางมารร้ายตัวจริง
AE Thailand Club Staff
Super Senior
*

กำลังใจ: 65

สังกัดพื้นที่: กทม.ตะวันตก

« ตอบ #10 เมื่อ: 13 เมษายน 2008, 10:05:32 »

ส่งจูบ  แอนค่ะ  ถ้าผ่านมาแถว กรุงเทพฝั่งตะวันตก ก็แวะ ทักทายกันบ้าง นะค่ะ  เขิลล์ เขิลล์

ถึงไม่ได้ขับแต่ใจก็ยังรัก AE เหมือนเดิม
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 19:31:01 »

ผมหนึ่งครับ อยู่กรุงเทพเหนือ เขิลล์ ยินดีที่รู้จักครับ
รถบ้านใส่แม็ก
Junior

กำลังใจ: 22

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4afe
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: ALL Zone

« ตอบ #12 เมื่อ: 15 เมษายน 2008, 20:50:19 »

ก็จะไป มิ๊ตติ้ง ด้วย น่ะครับ  แต่ยังไม่รู้จักใครเลย   ช่วยแนะนำ ตัวกันหน่อยได้รึเปล่าครับ  ว่า ใคร ชื่ออะไร มั่ง   ดีใจที่รู้จักเพื่อนใหม่ๆ ทุกคนครับ (เต้ ไม่ต้องแนะนำตัว น่ะ)
น่ามีทติ้งแถวๆนั้นเนอะ  555 ยืนดีที่ได้รู้จักครับ
1,300 ตามเพื่อนไม่ทัน
Senior

เรามันก้อแค่1300แตนแตน

กำลังใจ: 28

รถยนต์: TOYOTA COROLLA
รหัสเครื่องยนต์: EE-101
อุปกรณ์แต่งรถ: STANDARD
สังกัดพื้นที่: RD#101

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 02:01:54 »

ผมป๊อบครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

AE ลูกรัก ขอบคุณเจ้ามากที่ดีกับพ่อเสมอมาถึง15ปี
การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 เมษายน 2008, 02:17:38 »

ผมกานครับ กทม.เหนือ ยินดีที่ได้รู้จักครับ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์