Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ครายสนใจเรียน Golf ติดต่อมาได้นะครับยินดีดูแลให้เป็นพิเศษ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสนใจเรียน Golf ติดต่อมาได้นะครับยินดีดูแลให้เป็นพิเศษ  (อ่าน 6522 ครั้ง)
Trueno Man
AE Thailand Club Member
Freshy

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริญ ตัง มัง ระ ขะ ตุ สัพ พะ ทา

กำลังใจ: 5

รถยนต์: ToYoTa TRUENO
รหัสเครื่องยนต์: 4AGZE SET BO
อุปกรณ์แต่งรถ: เงินและทอง
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« เมื่อ: 08 เมษายน 2008, 10:50:26 »

พี่น้องคนไหนสนใจเรียนติดต่อมาได้นะครับ คอร์สละ 8,000 บาท /10 ครั้ง แต่เด๋วก่อน  ถ้าพี่น้อง AE โทรมาภายใน 10 ปีนี้ เอาไปเลย 12 ครั้ง หรือท่านใดมีเพื่อนฝูงสนใจก็ฝากแนะนำด้วยนะครับพี่น้อง
CRI303
High Super Senior

อนาคต???

กำลังใจ: 126

รถยนต์: นิสสัน ซันนี่ นีโอ
รหัสเครื่องยนต์: รู้แค่เครื่อง 1600
อุปกรณ์แต่งรถ: จุ๊บลม
สังกัดพื้นที่: กทม.เหนือ

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2008, 11:01:33 »

มันเหมือนตีกบไหมครับ
การบ้าน

....

กำลังใจ: 175

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 เมษายน 2008, 15:28:36 »

ขยัน ขยัน ขยัน

รับทำโคมดำ - มุมส้ม - smoke รับประกันชิ้นงาน / ขายชุดไฟ XENON ราคา 3200-3900 บาท
--> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=12558.0 <--
ศูนย์ 8 ห้า - 149 - หนึ่ง 1 หก 9
♠♥AIRPORT♣♥
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 08 เมษายน 2008, 23:31:49 »

เล่นอยู่หลุมเดียว  อาบน้ำ
Trueno Man
Freshy

ชิ นะ ปัญ ชะ ระ ปะ ริญ ตัง มัง ระ ขะ ตุ สัพ พะ ทา

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 10:40:11 »

หัวเราะ คล้ายๆตีกบครับอิอิ......เอาเข้าไป....หลุมเดียวที่ว่านี่น่าสน....ไปด้วยๆๆขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบ แหะๆๆ
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 เมษายน 2008, 23:51:07 »

....  ฮิๆๆ  วันนี้เพิ่งคุยกันกับน้องๆ ว่าจะไปไดร์ฟเล่นซะหน่อย  เคาะสนิม อิๆๆ  ต้องรบกวน น้าเต้ย ซะแว้วววววว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

Trueno Man
Freshy

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 เมษายน 2008, 14:48:36 »

ซึ้ง  มาเลยน้า สบมยห จะสอนให้เป็นโปรเลย หัวเราะ (โปรโตก) หัวเราะ
นายกระต่าย
AE Thailand Club Staff
Professor
*

น่ารัก อ่ะ

กำลังใจ: 354

รถยนต์: Toyota ae101
รหัสเครื่องยนต์: 7A FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ยังไม่รู้
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 14:47:37 »

น่าสนใจ  สอนอยู่ แถวไหน อ่ะ....

บางกอกตะวันออก
wirot29
Junior

กำลังใจ: 21

รถยนต์: ae101
รหัสเครื่องยนต์: 4afe1600
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ+ปลายท่อ
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 19:30:50 »

ไปเีรียนแถวไหนครับ สนจัย
Trueno Man
Freshy

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2008, 10:49:44 »

สอนอยู่ที่สนามไดรฟ์กอล์ฟประชาชื่นครับ.........หรือถ้าพี่น้องท่านใดไม่สะดวกไปก็โทรมาคุยกันว่าอยากไปเรียนที่ไหน สบมยห ครับ......

เป็นวงที่ตีได้ยันแก่จิงๆไม่มีการโอเว่อร์สวิงแน่นอน ตีแม่นลูก มีแบบฝึกที่พี่น้องสามารถ ปรับปรุงวงได้ด้วยตัวเอง หลังจากที่เรียนจบไปแล้วสใจติดต่อได้นะครับ
mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2008, 09:25:26 »

....  ฮิๆๆ  วันนี้เพิ่งคุยกันกับน้องๆ ว่าจะไปไดร์ฟเล่นซะหน่อย  เคาะสนิม อิๆๆ  ต้องรบกวน น้าเต้ย ซะแว้วววววว  สุดยอด สุดยอด สุดยอด
จะไปก้อโทบอกบ้างนะลุง สุดยอด
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2008, 01:19:15 »

จะไปก้อโทบอกบ้างนะลุง สุดยอด
อ้าว หยั่งงั้นก็จัดไปพี่ พาร์สาม เลยใกล้ดี
แต่ชุดผมเอาให้เพื่อนไปซ้อม
ไว้ตามมาก่อนนะ
งั้นต้องหาหญิงไปจักกิ้ฟให้ซะแว้วววววววววววววววว
เกาลัดแมนFX

สู้เพื่ออธิษฐ์

กำลังใจ: 165

สังกัดพื้นที่: บางกอกใต้

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 มกราคม 2009, 13:28:44 »

สนใจครับ อยากหัดตีกอล์ฟเหมือนกันครับ ประชาชื่นก้อไม่ไกลมากครับ ไปเฉพาะวันอาทิตย์ได้หรือเปล่าครับ

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
Trueno Man
Freshy

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2009, 20:34:47 »

โห......โทษทีครับไม่ได้เข้าเวปนานมาก......ว่างๆก็มาจอยกันนะครับพี่น้องครับ.....ผมอยู่เเถวมีนนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์