Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ตัวพลาสติกตรงล้อ สีมันลอก เป็นกันบ้างไหมครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวพลาสติกตรงล้อ สีมันลอก เป็นกันบ้างไหมครับ  (อ่าน 2656 ครั้ง)
Corolla3Hoop
Freshy
*

กำลังใจ: 2

« เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 01:22:36 »

ตัวพลาสติกตรงกลางล้อ ( มันเรียกอะไรไม่รู้ ) สีเป็นสีเดียวกับแม๊คแต่ตอนนี้มันลอกหมดแล้วล่อนจ้อนเลย เป็นสีเหลืองๆแทน  เดียวดาย

เป็นกันบ้างไหมครับ

แล้วแก้ไขยังไงดีครับ พ่นใหม่เองเลยดีไหม  แคะเข้มูก
b@ll AE-XCII
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2009, 22:27:52 »

พ่นเองไปเลยฮะ อยากได้สีอะไรก็แล้วแต่ชอบเลย...   สูบบุหรี่
yellow_NOBITA
AE Thailand Club Member
Senior

: ทุกข์ใดไหนจะเท่า เปิดตู้กับข้าวแล้วแมร่งโล่ง...

กำลังใจ: 15

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-FTE
อุปกรณ์แต่งรถ: หอยน่อยๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 20:32:48 »

เป็นเหมือนกัน ใช้สเปรย์ทน Hi-Temp Bosny สี่ร้อยองศา 135.- ที่โฮมโปรพ่นครับ ติดทนนาน  ดื่ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 20:33:23 โดย yellow_NOBITA » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์