Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอคำแนะนำครับ หาอู่ซ่อมเกียร์ออโต้
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ หาอู่ซ่อมเกียร์ออโต้  (อ่าน 2909 ครั้ง)
V
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« เมื่อ: 03 มกราคม 2019, 09:47:21 »

ae101 auto เข้าเกียร์ถอยหลังไม่ไป เดินหน้าก็ไม่ไหวจะใช้ทีต้องเริ่มจากเกียร์Lไปก่อนสักพักคับ
อยากให้ช่วยแนะนำอู่ที่ซ่อมเกียร์ให้ทีคับ หรือต้องไปหาเซียงกงมาเปลี่ยนอันนี้ผมไม่มีประสบการ
ไม่รู้จะเอายังไงดีต้องใช้งาน ผมอยู่แถวสาทร , ถนนจันทน์ ช่วยแนะนำอู่และประมาณค่าใช่จ่ายให้ทีครับผม
ขอบคุณครับ
BagleyRyan
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 มกราคม 2019, 16:25:31 »

ตามอู่ด้วยคนครับ ไว้อนาคตอาจต้องไป(น่าจะเร็วๆ นี้)
Maylove
Freshy
*

กำลังใจ: 0

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2019, 10:25:12 »

ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมจะหาได้จากที่ไหนได้บ้าง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์