Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
Taxi Altis หน้าหมู ปลดป้าย เหมาะไหมที่จะนำมาแต่งซิ่ง ๆ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Taxi Altis หน้าหมู ปลดป้าย เหมาะไหมที่จะนำมาแต่งซิ่ง ๆ  (อ่าน 6037 ครั้ง)
smiledream
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 20:45:06 »

Taxi Altis หน้าหมู ปลดป้าย อายุรถ 12 ปี ต้องเก็บช่วงล่าง นิดหน่อย เครื่อง 3zz เกียร์ MT เริ่มหลวมแต่ก็ยังใช้ได้อีกนานนนนนนนน

มีความคิดที่ว่า

1.ถ้าวางเครื่องใหม่ จะมองตัวไหนดี เน้นไปทางใช้งาน แอบซิ่งนิด ๆ ครับ
เกียร์ MT ทั้งหมดนะครับ

- 1nz-fe
- 3S-GTE
- 4E-FTE
- 4AGE Blacktop

2.แล้วอะไหล่บางอย่างเช่นพวก โช๊คสตรีทเกลียว รุ่นนี้ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่า ถ้าไม่มีดัดแปลงใช้รุ่นอื่น ได้ไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2017, 20:46:10 โดย smiledream » บันทึกการเข้า
บอยกะตุ๊ก
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 130

รถยนต์: EE 100
รหัสเครื่องยนต์: ฝาดำแล้วจร้าาา..
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กันยายน 2017, 09:26:23 »

สุดยอด สุดยอด

คิดจะทำประกันชีวิต นึกถึงบอยกะตุ๊กนะครับพี่น้อง

085-9763506 ทำเถอะครับเพื่อคนที่คุณรัก
YoderSusy
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2018, 13:44:38 »

แล้วได้วางตัวไหนไปครับ

yotsky
Sophomore
**

แรงธรรมชาติ

กำลังใจ: 5

รถยนต์: AE 110
รหัสเครื่องยนต์: 5A FE
อุปกรณ์แต่งรถ: ตรงรุ่นยุ่นเสมอ
สังกัดพื้นที่: All Zone

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2020, 14:23:26 »

Taxi Altis หน้าหมู ปลดป้าย อายุรถ 12 ปี ต้องเก็บช่วงล่าง นิดหน่อย เครื่อง 3zz เกียร์ MT เริ่มหลวมแต่ก็ยังใช้ได้อีกนานนนนนนนน

มีความคิดที่ว่า

1.ถ้าวางเครื่องใหม่ จะมองตัวไหนดี เน้นไปทางใช้งาน แอบซิ่งนิด ๆ ครับ
เกียร์ MT ทั้งหมดนะครับ

- 1nz-fe
- 3S-GTE
- 4E-FTE
- 4AGE Blacktop

2.แล้วอะไหล่บางอย่างเช่นพวก โช๊คสตรีทเกลียว รุ่นนี้ไม่ทราบว่ามีหรือเปล่า ถ้าไม่มีดัดแปลงใช้รุ่นอื่น ได้ไหม

ไม่ลองดู 2 zz ge เป็นทางเลือกอีกตัวรึครับ
ไม่แปลงเยอะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์