Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอบคุณพี่สมาชิกที่ชลบุรีครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่สมาชิกที่ชลบุรีครับ  (อ่าน 14700 ครั้ง)
pololoon
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2017, 18:26:12 »

เรื่องมีอยู่ว่าผมขับมาจากกรุงเทพกำลังจะไปแหลมสิงห์ พอผ่าน CK ปลวกแดงมาเท่านั้นแหละ เจ้ายางเจ้ากรรมดันแตกขึ้นมาได้ ยางอะไหล่ผมก็ไม่มี (แต่ปกติผมจะติดรถไว้นะ เหมือนวันนี้ไม่ปกติครับ Smiley ) พอดีได้พี่ กอล์ฟชลบุรี ขับรถผ่านมาช่วยไว้ เลยไม่ต้องกินข้าวลิงแถวป่ายางแถวนั้นแหงๆ จังหวะนั้นผมก็ไม่มีอะไรตอบแทนแล้วแกก็ดูรีบๆ เลยได้แต่มาโพสขอบคุณในนี้เผื่อพี่แกจะมาเห็นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2017, 18:28:59 โดย pololoon » บันทึกการเข้า
Cindyvega
Freshy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2018, 15:23:14 »

รูปดูไม่ได้แล้วครับ อดเห็นเลย
Emanuaele
Freshy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2019, 12:28:51 »

นั้นสิกำลังมาทางนี้พอดีเลย

Coiato
Freshy
*

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: -

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2019, 14:14:21 »

ถือเป็นสิ่งดีๆ ที่เรามีน้ำใจให้กันดีมากเลยครับ

gracezyy134
Freshy
*

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: กทม.

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2020, 09:56:18 »

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์