Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
การสมัครสมาชิกและการตรวจสอบการสมัครสมาชิก
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: การสมัครสมาชิกและการตรวจสอบการสมัครสมาชิก  (อ่าน 12987 ครั้ง)
Evil@EBA 011
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 79

รถยนต์: AE92
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« เมื่อ: 08 มกราคม 2017, 10:50:19 »

เนื่องด้วยตลอดเกือบ 9 ปีของพื้นที่บางกอกตะวันออก เราอยู่กันอย่างเพื่อนพี่น้องมาเจอกันเพราะขับรถและชื่นชอบในรถ และมิตรภาพที่หาซื้อไม่ได้และที่สำคัญไม่ใช่มิตรภาพในการแสวงหาประโยชน์หรือกำไรแต่มาวันนี้มีพวกมิจฉาชีพ หรือผู้ประสงค์ทำมาหากินแบบไม่สุจริตแฝงตัวเข้ามา หรือ ผู้ที่คิดจะหาผลประโยชน์
ดังนั้น เหล่า staff พื้นที่ได้ขอความร่วมมือในการตรวจสอบใบสมัครกับสมาชิกทุกท่านใหม่โดยการให้ทุกท่านมายืนยันตัวตนจริง พร้อมสำเนาบัตรประชาชน แล้วตรวจสอบกับใบสมัครสมาชิกพื้นที่ว่าตรงกันนะคะ จากนั้นเราจะขอความมือในการขอสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน พร้อมการขีดคร่มกำกับระบุชัดเจนว่าใช้ในการสมัครสมาชิกบางกอกตะวันออกเท่านั้น
ดังนั้น ผู้เป็นสมาชิกเดิมและผู้สมัครสมาชิกใหม่จะมั่นใจได้ว่า บัตรประจำตัวประชาชนไม่สามารถนำไปใช้แสวงหาผลประโยชน์ได้อย่างแน่นอน
ทั้งนี้ หากสมาชิกถาวรท่านใดไม่สามารถมาเมื่อคืนได้ ในครั้งต่อไปขอให้เตรียมสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนมานะคะ (แต่ถ้ามีตัวแปลงไฟรถยนต์ไป อ้อมจะเอาปริ้นเตอร์ไปค่ะ สามารถไปถ่ายหน้ามิตติ้งได้เลย)
อย่างไรก็ตาม หากสมาชิกท่านใดต้องการเป็นสมาชิกบางกอกตะวันออก ขอให้แสดงตัวตนในมิตติ้งครั้ง หากไม่มารายงานตัวและแสดงเจตจำนงในการเป็นสมาชิกภายในเดือนกุมภาพันธ์ 2560 Staff EBA ขออนุญาตนำชื่ออกจากพื้นที่นะคะ
ในกรณีที่สมัครสมาชิกไว้นานมากแล้วและไม่ได้เข้ามิตติ้งอย่างต่อเนื่อง และไม่มีเพื่อนสมาชิกยืนยันการรักษาสภาพสมาชิก staff EBA ขออนุญาตถอดถอนการเป็นสมาชิกพื้นที่นะคะ
ท้ายสุดนี้ Staff EBA ทุกคนขอขอบคุณสมาชิกเมื่อคืนที่ให้ความร่วมมือ ขอบคุณพี่ยอด พี่เอก คุณคิม ที่ให้คำแนะนำและยืนยัน จุดประสงค์การเข้าเป็นสมาชิก อีกทั้งั้ช่วยกระตุ้นสมาชิกให้รู้ว่าเราอยู่กันแบบครอบครัวจริงๆ มานานมาก ไม่มีเรื่องการแสวงหาผลประโยชน์
ขอบคุณพี่ป๋องที่ให้ใช้เครื่องแปลงไฟและแบตเตอร์รี่ในการถ่ายสำเนาบัตรประชาชน
ขอบคุณ ปุ้ย โบ จ๋า แม่บ้านบางกอกตะวันออกที่ช่วยทำงานในการตรวจสอบใบสมัครและติดสำเนาบัตรประชาชนนะคะ
ขอบคุณจากใจStaff EBA
EID"ae92@EBA038
AE Thailand Club Member
Senior

กำลังใจ: 5

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 มกราคม 2017, 18:10:03 »

สุดยอด สุดยอด ถ้าผมวา่งเว้นจากงานจะเข้าไปให้ครับคุณอ้อม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2017, 18:11:52 โดย EID"ae92@EBA038 » บันทึกการเข้า
ae_8o@eBa oo2
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 88

รถยนต์: Corola
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1300
อุปกรณ์แต่งรถ: เบาะคู่เดียว
สังกัดพื้นที่: ฺบางกอกตะวันออก

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2017, 09:20:59 »

ขอบคุณ สุดยอด ขอบคุณ สุดยอด

kar aepaknum
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 เมษายน 2017, 01:18:48 »

เห็ปนว่าจะรันนัมเบอร์ใหม่ถ้าดำเนินการแล้วแจ้งด้วยครับ ขอบคุนครับ ขอบคุณ

kar
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 02:42:08 »

สุดยอด

Robeto
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2018, 17:00:39 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูล

บอลออนไลน์ League And all items around the world Creating a self-playing experience will allow you to have more opportunities to book online. The percentage is more profitable as there is a lot of betting on
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์