Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ปรึกษาช่วงล่างนะครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาช่วงล่างนะครับ  (อ่าน 11888 ครั้ง)
tarnnoi
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2013, 22:26:34 »

ขออนุญาติปรึกษา พี่ๆน้าๆครับ   ลูกหมากคันชักคันส่ง ลูกหมากกันโครง ถ้าจะเปลี่ยนทั้งที ควรจะเลือกใช้ญี่ห้ออะไรดีครับ ( โช้คสตักปรับเกลียว )
ถ้าเบิกศูนย์ เนี่ย ประมาณกี่ตังค์ครับ ชี้ทางสว่างให้ผมด้วยนะครับ อิอิ๊

ปล.ขออภัยพี่ๆไม่ได้ไปมิตติ้งด้วยเลย ช่วงนี่เข้างานกะดึกครับ

ต๊านตาล ลาดพร้าว87 ^^ ขอบคุณ
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 04:20:24 »

ลูกหมากของ555ก็โอเคอยู่นะครับ สตรัทปรับเกลียวเบิกศูนย์คงไม่มีให้เบิกหรอกครับ ต้องซื้อข้างนอก ชุดหนึ่งก็ประมาณ24,000บาท

tarnnoi
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2013, 11:23:00 »

ใช้ช่วงล่างสตรัทอยู่อ่ะครับ ผมคิดว่า ที่มันแตกเนี่ยมาจากสตรัทรึเปล่าครับ  ขอบคุณ
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2013, 05:06:04 »

ใช้ช่วงล่างสตรัทอยู่อ่ะครับ ผมคิดว่า ที่มันแตกเนี่ยมาจากสตรัทรึเปล่าครับ  ขอบคุณ
อะไรแตกครับ ถ้าเป็นพวกลูกหมากไม่น่าจะใช่ เพราะสตัทมันแข็งอยู่แล้วการยุบตัวย่อมน้อยกว่าของเดิม ซึ่งก้ทำให้พวกลูกหมากรับภาระน้อยลง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์