Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
พึ่งได้รถมาคับ รอบเครื่องมันขึ้นๆลงๆทำไงดีคับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งได้รถมาคับ รอบเครื่องมันขึ้นๆลงๆทำไงดีคับ  (อ่าน 2719 ครั้ง)
bigbank.smk15
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 21:22:08 »

พึ่งได้มรดกมาคันนึงคับ แล้วรอบเครื่องมันขึ้นๆลงๆ
แล้วผมก้อเอาไปล้างปีกผีเสื้อมาแล้ว แล้วขับได้พักนึง
มันก็เป็นอีกอ่ะคับ ทีนี้ขับๆอยู่เครื่องดับกลางอากาศเลย
ทำยังไงให้หายขาดเลยอ่ะคับ เอาแบบเครื่องนิ่งๆ แบบรถ
พวกพี่ๆๆ อ่ะคับ เอาแบบเจ๋งๆ เลยนะคับ......
+ ต้องขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยนะคร๊าบบ +
อีกอย่างคับ ผมอยากใส่แม็ก อ๊อฟลึก ล้อล้นๆอ่ะคับ
ผมต้องทำยังไงบ้าง... แล้วผิดกฎหมายไหมคับ...
ขอปรึกษาหน่อยนะคับ น้องใหม่คับ.......ขอบคุณคร๊าบบบบ

Samakee  Freestyle
Freshy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2013, 21:23:49 »

ช่วยหน่อยคร๊าบบบบบ

Mouse PL
Sophomore
**

ชอบของเก่า เล่าความหลัง

กำลังใจ: 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 07:43:36 »

ฝั่งนี้ดูเงียบ ๆ ลองไปฝั่ง AE.RACING CLUB ดูครับ

Yodsawat
Freshy
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 09:55:54 »

คร๊าบบบ

ton-ae111
Freshy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 20:54:25 »

ผมพอรู้จักช่างดีๆ ไม่นานนี้เอง หลังจากโดนช่างแถวบ้านผมยำมา..............ตอนนี้รถผมไปทำช่วงล่างใหม่ ทำแค่ส่วนตรงแรคลูกหมากใหม่ ไม้กลองใหม่....โดยยกเซ็ทใหม่เลยของเบิกศูนย์ี่โตโยต้าของญี่ปุ่นไม่ใช้ของไต้หวัน แพงหน่อยสบายใจครับ ค่าช่างแพงหน่อยแต่สบายใจไม่ต้องกังวลเวลาขับรถ....เมื่อก่อนเคยเข้าช่างค่าตัวถูกคิด 500 แต่มากินในส่วนอะไหล่ แล้วแถมเอาอะไหล่ไม่ดีอีก....หรือนอกจากเราไปจับเอง หาร้านดีดีทำเถอะครับสบายใจ ผมก็เคยเป็น 1 ชอบของถูก เสร็จแล้วรถเราแทบเน่า....
ton-ae111
Freshy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2013, 21:02:12 »

คราวนี้ขับไกลๆ ไปไหนมาไหนสบายใจ ไม่เหมือนเมื่อก่อน ขับสักพักกินข้าวลิง........
wakeup24hrs
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 19:41:34 »

พึ่งได้มรดกมาคันนึงคับ แล้วรอบเครื่องมันขึ้นๆลงๆ
แล้วผมก้อเอาไปล้างปีกผีเสื้อมาแล้ว แล้วขับได้พักนึง
มันก็เป็นอีกอ่ะคับ ทีนี้ขับๆอยู่เครื่องดับกลางอากาศเลย
ทำยังไงให้หายขาดเลยอ่ะคับ เอาแบบเครื่องนิ่งๆ แบบรถ
พวกพี่ๆๆ อ่ะคับ เอาแบบเจ๋งๆ เลยนะคับ......
+ ต้องขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยนะคร๊าบบ +
อีกอย่างคับ ผมอยากใส่แม็ก อ๊อฟลึก ล้อล้นๆอ่ะคับ
ผมต้องทำยังไงบ้าง... แล้วผิดกฎหมายไหมคับ...
ขอปรึกษาหน่อยนะคับ น้องใหม่คับ.......ขอบคุณคร๊าบบบบ

อาการยังกับจานจ่ายมีปัญหา ลองเปิดฝาจานจ่ายมาดูครับมีน้ำมันเครื่องหรือน้ำเข้าหรือเปล่า
ยิ่งอาการรอบสวิงด้วย ผมคิดว่าไฟคงเดินไม่เรียบ
เปิดฝาจานจ่ายดู ลองเช็คง่ายๆดูก่อน เอาแบบไม่เสียตังค์ดูแล้วค่อยว่ากัน
คืบหน้ายังไงบอกด้วยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์