Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
สวัสดีครับ มาใหม่ครับ คนโคราช อยากตรวจเช็คระบบแก๊ส
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มาใหม่ครับ คนโคราช อยากตรวจเช็คระบบแก๊ส  (อ่าน 10550 ครั้ง)
werapan_gree
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 09 สิงหาคม 2013, 07:28:24 »

สวัสดีครับ ผม สมาชิกใหม่ครับ
เป็นคนโคราชครับ พอดีไปได้รถมาจากชัยภูมิครับ (บ้านอยู่โคราช ไปทำงานชัยภูมิครับ)
ติดแก๊สมาเรียบร้อย ตอนนี้ก็ขับมาได้หลายกิโลแล้ว
อยากทราบร้านปรับตั้ง เช็คระบบ ต่างๆ ของระบแก๊สครับ ที่โคราช และ ชัยภูมิครับ
แล้วร้านอะไหล่ต่างๆ นิยมซื้อร้านไหนครับ ร้านไหนดี ราคาถูกบ้างครับ ที่โคราช
(ผมเห็น เชียงกงโคราชกำลังจะเปิดคับ ทางไปโนนไทยอะครับ)
ของเป็นของ versus ครับ ติดเมื่อปี 2011 (ดูจากสติกเกอร์รับประกัน)
ผมอยู่แถวๆ ดอนขวางครับ อ.เมือง  
เจอก็ทักได้ครับ รถไม่แรงท่อดังเฉยๆ ครับ ว่าจะไปเปลี่ยนใหม่อยู่ครับ กลัวตำรวจจับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2013, 07:33:40 โดย werapan_gree » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์