Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
แนะนำกฏและมารยาทในการมาร่วมมิตติ้งครับ
*ShoutBox
หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำกฏและมารยาทในการมาร่วมมิตติ้งครับ  (อ่าน 38496 ครั้ง)
Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« เมื่อ: 19 กันยายน 2008, 10:31:04 »

คือ ไม่มีอะไร อ่ะครับ  เพียงอยากจะขอฝาก พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ สมาชิก ทุกท่าน อ่ะครับ
เรื่องการมามีตติ้ง ที่ ปั้ม ของเราไม่ว่า จะเป็น ปั้มไหน ๆ นะครับ  เราไป ใช้สถานที่เค้า
ขอความร่วมมือ เคารพสถานที่เค้า นิดนึง นะครับ  

- เรื่องการขับ เข้า - ออก ปั้ม  ขอความร่วมมือ ขับด้วยความนุ่มนวล (อย่าแซด อ่ะครับ)  ซึ้ง
- เรื่องความเสียงดัง นะครับ  รบกวน อย่าเร่งเครื่อง ใน ปั้ม ดังมาก อ่ะครับ   อุดหู

ขอความร่วมมือไว้ เพียงเท่านี้ เพื่อความอยู่รอด ร่วมกันนะคร๊าบบบ  

ขอบคุณมากคร๊าบบบ!!!!!    เขิลล์

ขอบคุณ   ขอบคุณ   ขอบคุณ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2010, 22:23:02 โดย หนึ่ง/ข้าวแกง#come back » บันทึกการเข้า

ก็แค่เคยเป็นที่ 1

**** M speed family ****
AE Thailand Club Member
Super Senior

โบเดิมพา เพลิน .........++

กำลังใจ: 72

« ตอบ #51 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2010, 21:09:46 »

ok ตามนี้คับ

หมูดำ

กำลังใจ: 441

« ตอบ #52 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 09:59:10 »

ครับ
AekAe92
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #53 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2011, 22:29:58 »

*กูรูวิชาการ*
BEERCHE
Sophomore

กำลังใจ: 4

« ตอบ #54 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011, 23:09:48 »

สุดยอด สุดยอด
deoden21
Freshy
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011, 12:40:24 »

คือ ไม่มีอะไร อ่ะครับ  เพียงอยากจะขอฝาก พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ สมาชิก ทุกท่าน อ่ะครับ
เรื่องการมามีตติ้ง ที่ ปั้ม ของเราไม่ว่า จะเป็น ปั้มไหน ๆ นะครับ  เราไป ใช้สถานที่เค้า
ขอความร่วมมือ เคารพสถานที่เค้า นิดนึง นะครับ 

- เรื่องการขับ เข้า - ออก ปั้ม  ขอความร่วมมือ ขับด้วยความนุ่มนวล (อย่าแซด อ่ะครับ)  ซึ้ง
- เรื่องความเสียงดัง นะครับ  รบกวน อย่าเร่งเครื่อง ใน ปั้ม ดังมาก อ่ะครับ   อุดหู

ขอความร่วมมือไว้ เพียงเท่านี้ เพื่อความอยู่รอด ร่วมกันนะคร๊าบบบ 

ขอบคุณมากคร๊าบบบ!!!!!    เขิลล์

ขอบคุณ   ขอบคุณ   ขอบคุณ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
beepor
Sophomore

กำลังใจ: 14

« ตอบ #56 เมื่อ: 24 กันยายน 2011, 16:40:45 »

อย่า......ลั่นคับด ใบเหลือง ใบเหลือง homjเดี๋ยวโดนใบแดง....อิอิ

Terseed69
Senior

อิฐ ae.T 611

กำลังใจ: 11

« ตอบ #57 เมื่อ: 19 มีนาคม 2012, 23:05:46 »

สุดยอด

pad101
Sophomore

กำลังใจ: 7

« ตอบ #58 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012, 21:39:20 »

เมื่อคืนที่ผ่านมาผมได้มีโอกาสเข้าไปที่ปั๊มแห่งนี้มา และแล้วก็ได้รับรู้ถึงบรรยากาศแห่งมิตรภาพที่อบอุ่นแบบกันเองๆดีครับ
krumart_S.A.S AREA

กำลังใจ: 17

« ตอบ #59 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2012, 21:07:12 »

คือ ไม่มีอะไร อ่ะครับ  เพียงอยากจะขอฝาก พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ สมาชิก ทุกท่าน อ่ะครับ
เรื่องการมามีตติ้ง ที่ ปั้ม ของเราไม่ว่า จะเป็น ปั้มไหน ๆ นะครับ  เราไป ใช้สถานที่เค้า

- เรื่องการขับ เข้า - ออก ปั้ม  ขอความร่วมมือ ขับด้วยความนุ่มนวล (อย่าแซด อ่ะครับ)  ซึ้ง
- เรื่องความเสียงดัง นะครับ  รบกวน อย่าเร่งเครื่อง ใน ปั้ม ดังมาก อ่ะครับ   อุดหู

ขอบคุณมากคร๊าบบบ!!!!!    เขิลล์

ขอบคุณ   ขอบคุณ   ขอบคุณ

homsโซน สุพรรณ สิงห์บุรี อ่างทอง จะน้อมรับนำไป ปฎิบัติครับ สุดยอด

thanon_6193
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #60 เมื่อ: 29 เมษายน 2013, 14:12:28 »

ผมเคยเห็นพี่ที่ไหนหนอ ในปั้ม แถวลำลูกกา wish 3s turbo ไง ผมที่ขับ triton ไปคุยเรื่องรถไงครับจำได้เป่า รบกวนขอเบอร์ติดต่อได้ไหมเอ่ยครับเพ่ สุดยอด
ball
Freshy

กำลังใจ: 2

« ตอบ #61 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2013, 11:11:27 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด ตามนั้นเลยคับ
tonsuchrt
Freshy
*

« ตอบ #62 เมื่อ: 02 เมษายน 2014, 09:36:30 »

สุดยอด ขอบคุณ
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
พิมพ์