Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
โครงการปั่นสุขสู่น้อง ณ กาญจนบุรี ขอขอบคุณ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการปั่นสุขสู่น้อง ณ กาญจนบุรี ขอขอบคุณ  (อ่าน 2242 ครั้ง)
Evil@EBA 011
AE Thailand Club Member
Super Senior

กำลังใจ: 79

รถยนต์: AE92
สังกัดพื้นที่: บางกอกตะวันออก

« เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 09:45:21 »

ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ บางกอกเหนือทุกท่านที่ช่วยบริจาคทั้งสิ่งของ อุปกรณ์ต่าง ๆ และการร่วมเดินทางไปทำกิจกรรมในครั้งนี้   รวมทั้ง เงินสมทบทุนค่าอาหารกลางวันจำนวน 3500 บาท และกำลังกายในการจัดกิจกรรม เล่นกิจกรรมและมอบสิ่งของต่าง ๆ

ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ บางกอกตะวันตกที่นำสิ่งของบริจาคมาร่วมสมทบ

ขอบคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ภาคตะวันตกที่นำสิ่งของมาร่วมบริจาค และกาแฟ+ปาท่องโก๋แสนอร่อย และและการร่วมเดินทางไปทำกิจกรรมในครั้งนี้   รวมทั้ง เงินทุนการศึกษาเรียนดี วินัยงามจำนวน 9 ทุน รวมเป็นเงิน 4500 บาท และกำลังกายในการจัดกิจกรรม เล่นกิจกรรมและมอบสิ่งของต่าง ๆ

ขอบคุณพี่ๆพันธมิตรที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ เช่น TOYs เป็นต้น

ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกคนและทุกบริษัทที่ร่วมทำให้กิจกรรมในครั้งนี้ประสบความสำเร็จอย่างมากมาย เราได้รับของบริจาคมากจนสามารถแบ่งปันให้อีกโรงเรียนหนึ่งได้ ดังนั้น โครงการปั่นสุขสู่น้อง ณ กาญจนบุรีในครั้งนี้ เราสามารถบริจาคของได้ทั้งโรงเรียนหลักคือ โรงเรียนบ้านถ้ำดาวดึงส์และโรงเรียนใกล้เคียงคือ โรงเรียนบ้านนามกุยนะคะ

และคำขอบคุณสุดท้าย ขอบคุณพี่น้องบางกอกตะวันและพันธมิตรทุกท่านนะคะที่ทำให้งานนี้เกิดขึ้นอีกครั้ง หลังจากที่เราไปทำกันมาครั้งแรกที่โรงเรียนวัดกาหลง

ผลจากการทำกิจกรรมในครั้งนี้คงส่งผลให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ทุกคนมีความสุขและอิ่มเอมใจนะคะ หวังว่าเราคงมีโอกาสได้ร่วมทำกิจกรรมแบบนี้กันอีกเรื่อย ๆ นะคะ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนะคะ
~เอกโมชิ~
Senior

++มิตภาพ...ที่ไม่แป่งแยก++

กำลังใจ: 10

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 09:47:40 »

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

หมูดำ
Super Senior

กำลังใจ: 441

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 12:16:50 »

สุดยอด สุดยอด ซึ้ง ซึ้ง
ขุนโจร ทะลวงฟันนาเกลือสะท้าน
AE Thailand Club Staff
Professor
*

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

กำลังใจ: 136

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 12:39:45 »

ขอบคุณเช่นกันครับผม ขอบคุณแทนน้องๆด้วยครับ

korn71
High Super Senior

I LOVE THE KING

กำลังใจ: 47

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE 1.6 AUTO
อุปกรณ์แต่งรถ: max16'' ไฟท้ายโดนัท โคมไฟหน้าเพชร แก็สlpg
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา กรุงเทพฯตอนเหนือ

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 14:41:43 »

สุดยอด สุดยอด จูจุ๊บ!! จูจุ๊บ!!

จำหน่ายผ้าม่าน ม่านม้วน ม่านปรับแสง มู่ลี่ไม้ มู่ลี่อลูมิเนียม ฉากกั้นห้อง พรม วอล์ลเปเปอร์ ลองโทรสอบถามก่อนได้ครับ กร 0814411217 ทางร้านเป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้าจาก vc-fabric , kaceecurtain
beepor
Sophomore

กำลังใจ: 14

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 23:15:31 »

สุดยอด

toey ramintra
High Super Senior

versus thailand

กำลังใจ: 37

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2013, 14:52:25 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์