Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ช่วยบอกทีครับว่านี่เครื่องรุ่นไหน
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีครับว่านี่เครื่องรุ่นไหน  (อ่าน 1349 ครั้ง)
ibestz
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2013, 18:45:18 »

เมื่อวานตั้งใจไปซื้อ 3s ge ไอดีกลม บอกเชียงกงว่าเอา 3s ge เค้าก็บอกว่านี่ไง 3s
ซึ่งตอนนั้นผมไม่ทราบว่ามันมี 3s fe อยู่บนโลกใบนี้ด้วย ผมก็เลยคิดว่าใช่ GE
ที่ร้านนั้น เห็น 3s มีแต่เสื้อทรงเหลี่ยมๆ เหมือนกันหมดเลย แต่จะมีแบบจานจ่าย กับแบบ ไดเรคคอย์
ราคาเท่ากันผมเลยเลือกไดเรคคอย์

กลับมาบ้านสงสัยว่ามันกี่แรงม้า  เพราะจากที่เคยรู้ มันมี
GE
GE BEAM
GTE AIR
GTE NONAIr
GTE direct coil

แต่ไม่เคยเห็นว่ามี GE direct coil

เมื่อคืนเลยหาข้อมูลยกใหญ่ ไปเจอว่ามี 3S FE DIRECT COIL 140 แรงม้า

เลยหารูปดู แล้วเอาไปดูเครื่องที่ซื้อมา เครียดไปทั้งคืน วันนี้เชียงกงปิด   ถ้าเครื่องนี้ ไม่ใช่ GE ผมจะได้ไปเปลี่ยนครับ

รบกวนช่วยให้ข้อมูลผมหน่อยครับ ว่าเครื่องนี้
1.รุ่นไหนแน่
2.แล้วสเปคเปนไงครับ ---กี่แรงม้า 
3.แล้วซื้อมา 29000 ต่อเหลือ 27000 แพงไหม

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์