Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ใครเคยเอาคอลโซล ไฮทอร์ค (ae112) มาใส่ ae110 บ้างครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเอาคอลโซล ไฮทอร์ค (ae112) มาใส่ ae110 บ้างครับ  (อ่าน 1606 ครั้ง)
Kazay
Junior

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2012, 11:49:20 »

คือรถผม ae110 อยากใส่คอนโซล ae112 โดยไม่เปลี่ยนตู้แอร์ ไม่ทราบมีใครเคยทำบ้างไหมครับ ทราบมาว่าถ้าจะใช้แอร์ auto ต้องเปลี่ยนตู้แอร์ด้วย แต่ที่ผมเจอที่เชียงกงเห็นมันมีคอนโซลตัวที่ไม่ใช่แอร์ auto เป็นแบบลูกบิด 3 อัน เลยไม่แน่ใจว่าถ้าได้มาสามารถจับลงได้เลยรึป่าว ผมอยากใช้แค่คอนโซล 2 din เท่านั้น ระบบแอร์ auto ไม่ต้องการครับ พอมีใครทราบไหมว่ามันต้องมีอะไรบ้างหรือต้องเปลี่ยนอะไรไหม รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ  :emotn :emotn

U shouldn't Take more than U GIve

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์