Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
Photo จากกล้องตาญา
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Photo จากกล้องตาญา  (อ่าน 8242 ครั้ง)
!!ลุงเชษฐ@สระบุรี!!
Moderator
High Super Senior
*

กำลังใจ: 420

รถยนต์: EE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-โบ
อุปกรณ์แต่งรถ: สีขาว ๆ
สังกัดพื้นที่: AE SARABURI

« ตอบ #25 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 06:16:27 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สวดยอด ยิ่งดูยิ่งคิดถึงรถตัวเอง

ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง

บอลครับ
Freshy
*

กำลังใจ: 2

« ตอบ #26 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 18:53:50 »

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
เนื่องจากความสเหล่อของผมเอง ที่ไม่รู้ว่า
สนามจิมคาน่าเนี่ย มันกว้างมาก เลยพกไปแค่ 17-50 F3.5-4.6
ถ้ายังให้โอกาศแก้มืออีกซักครั้ง จะจัด 70-200 F2.8 ขาวอวบ
รูปที่ออกมาจะสวยกว่านี้ครับ รู้สกผิดในใจเหมือนกัน
งานแรกไม่น่าพลาดเลย รอบหน้าผมขอแก้ตัวนะครับพี่เชษฐ
 ง๋อยเหงา
!!ลุงเชษฐ@สระบุรี!!
Moderator
High Super Senior
*

กำลังใจ: 420

รถยนต์: EE-101
รหัสเครื่องยนต์: 4E-โบ
อุปกรณ์แต่งรถ: สีขาว ๆ
สังกัดพื้นที่: AE SARABURI

« ตอบ #27 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 21:03:39 »

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
เนื่องจากความสเหล่อของผมเอง ที่ไม่รู้ว่า
สนามจิมคาน่าเนี่ย มันกว้างมาก เลยพกไปแค่ 17-50 F3.5-4.6
ถ้ายังให้โอกาศแก้มืออีกซักครั้ง จะจัด 70-200 F2.8 ขาวอวบ
รูปที่ออกมาจะสวยกว่านี้ครับ รู้สกผิดในใจเหมือนกัน
งานแรกไม่น่าพลาดเลย รอบหน้าผมขอแก้ตัวนะครับพี่เชษฐ
 ง๋อยเหงา

ดี๋ยวงานหน้าจะจัดเฉพาะ เออีหระรีครับ  บังคับวิ่งทุกคัน มีรางวัลด้วย  เดี๋ยวพรุ่งนี้ จะประชุมจะแจ้งให้ทราบครับ สุดยอด

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์