Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ชาวชลบุรี ช่วยหน่อยครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวชลบุรี ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 3706 ครั้ง)
AonOishi
Senior

กำลังใจ: 2

« เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2011, 16:43:19 »

ตอนนี้กำลังหาสถานที่ จัดทริปไปเที่ยวของมหาลัย ขอเป็นที่พัก

ประมาณ 300 คน ติดกับชายหาดเป็นส่วนตัว  จะมีจัดอาหารด้วย

ช่วยแนะนำหน่อยหน่อยนะครับ ไปประมาณ กลางเดือนมกราคม
ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 15:01:18 »

ตอนนี้กำลังหาสถานที่ จัดทริปไปเที่ยวของมหาลัย ขอเป็นที่พัก

ประมาณ 300 คน ติดกับชายหาดเป็นส่วนตัว  จะมีจัดอาหารด้วย

ช่วยแนะนำหน่อยหน่อยนะครับ ไปประมาณ กลางเดือนมกราคม

เป็นพัทยาได้มั้ยครับ  โรงแรม การ์เดนซีวิว นาเกลือ ซ. 11 มีเนื้อที่หน้าหาดส่วนตัว กว้างขวางห้องประชุมสบายๆ เนื้อที่ภายนอกล่มรื่นสามารถทำกิจกรรมได้สบายๆผมไปใช้บ่อยครับ ราคาคนไทย รองรับได้ครับ ห้องพัก มีแยกเป็นรีสอร์ท  อาหารเครครับ   ชื่อเซลครับ คุณต้ะ บอกว่าได้มากจาก เจ็ก ม.บูระพานะครับ คนนี้มีมากมายหลายแบไห้เลือกเรื่องราคาและโรงแรม รองดูนะครับ 081-566 4835 รองคุยดูนะครับ  สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤศจิกายน 2011, 15:05:40 โดย ไอ้เจ็ก เด็กชล » บันทึกการเข้า

ไอ้เจ็ก เด็กชล
AE Thailand Club Staff
Professor
*

เวลาผ่านไป อะไรๆ ก็เปลี่ยนแปลง

กำลังใจ: 194

รถยนต์: ae 101 กำลังหร่อย
รหัสเครื่องยนต์: 4 afe แก่แดด
อุปกรณ์แต่งรถ: ทุกอย่างเปลี่ยนหมด ยกเว้นเครื่อง^^
สังกัดพื้นที่: ชลบุรี-มิตร ae.t พื้นที่ที่คุณรู้จัย
ที่อยู่: ทะเลงาม ข้าวหลามหนองมน ประชาชนสามัคคี ประเภณีวันไหล

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 15:11:06 »

บางแสนก็ เดอะไทด์รีสอร์ทก็ได้นะครับ แต่เรื่องเนื้อที่ ทำกิจกรรมต้องใช้ภายในห้องนะครับ แต่ไม่ต้องห่วงรองรับได้สบายๆ  แต่สำคัญต้องโทรจองเรื่องที่พัก ล่วงหน้าเป็นเดือนนะครับ รองดูนะครับ ส่วนสถานที่  http://www.hotelsthailand.com/thailand/chonburi/the-tide-resort.html  รองดูนะครับ เรื่องราคาถ้าเป็นหน่วยงานราชการ ก็ได้ราคากลุ้ปครับ  สุดยอด

AonOishi
Senior

กำลังใจ: 2

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 22:33:51 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
คนเดิม
Junior

รักทุกคนครับ

กำลังใจ: 10

« ตอบ #4 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2011, 22:10:57 »

การ์เด้นท์ซีวิว รู้จักครับ น่าจะโอเคเลย

ชีวิต ต้องสู้ และ ก้าวเดินต่อไป ท้อได้ แต่อย่าถอย ขอบคุณทุก ๆ กำลังใจ ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์