Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
เบอร์โทร - สมาชิกบางกอกใต้ (Update version)
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์โทร - สมาชิกบางกอกใต้ (Update version)  (อ่าน 21458 ครั้ง)
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2011, 14:10:24 »

สุดยอด สุดยอด

เนื่องจาก ไม่ได้มีการ Update กันมาสักพักใหญ่ๆ แล้ว ทางผมขออนุญาต ลบกระทู้เก่าที่ปั่นกันเอาไว้

และรวบรวม ข้อมูลมา Update ให้ใหม่ ตามด้านล่างนี้ ครับ

ทั้งนี้ ผมขอแจ้งข้อมูลเฉพาะสมาชิกที่ได้มาแสดงตัว และมีตัวตนจริง เท่านั้น

ส่วนเพื่อนๆ สมาชิกใหม่ ก็สามารถฝากข้อมูลไว้ได้  หากมีเวลา ผมจะ Update ให้ใหม่เป็นระยะๆ ครับ

ปล.รายชื่อ เรียงลำดับจาก บุคคลตำนาน สู่ ปัจจุบัน.....

ปล.2: กรุณาตรวจสอบข้อมูลของท่าน หากมีการเปลี่ยนแปลงให้แจ้ง PM มาที่ผมครับ จะ Update ให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2011, 14:14:03 โดย อาตี๋ อีโบ » บันทึกการเข้า

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!

ninjafox
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2013, 17:34:21 »

สวัสดีครับ ผมเอส อยากเข้าร่วมกลุ่มด้วยต้องทำไงบ้างครับ แนะนำหน่อย  ขอบคุง
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2013, 14:56:17 »

สวัสดีครับ ผมเอส อยากเข้าร่วมกลุ่มด้วยต้องทำไงบ้างครับ แนะนำหน่อย  ขอบคุง

ว่างๆ เข้ามาทำความรู้จัก มิตติ้งกันที่ปั๊มก่อนได้คร๊าบบบบ ถ้าชอบบรรยากาศ ถูกใจเพื่อนๆ ในทีม

ค่อยตัดสินใจสมัคร ได้ที่ สต๊าฟ ลิฟท์ กับ สต๊าฟ อ๊อฟ คร๊าบบบบบ ยินดีต้อนรับ

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์