Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ขอพิกัดร้านซ่อม แถวพัทยา-นาเกลือ!!!
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอพิกัดร้านซ่อม แถวพัทยา-นาเกลือ!!!  (อ่าน 3361 ครั้ง)
นักบิดประจำหมู่บ้าน!!!
Freshy
*

กำลังใจ: 0

« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 19:57:22 »

คือว่ารถผม น้ำรั่วครับกระจายอีกแว้วววว หลังจากที่เปลี่ยน ตาน้ำไปรอบหนึ่ง รอบนี้มีมาใหม่อีก ปัญหาเดิมแต่เปลี่ยนตำแหน่งรั่ว รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ....ขอบคุณล่วงหน้า
nobita012
AE Thailand Club Member
Sophomore

กำลังใจ: 15

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4AFE
อุปกรณ์แต่งรถ: เทอร์โบ*ท่อ2.0นิ้ว*ปลายตัวจี๊ด*ยางญี่ปุ่นแท้*แม็ก17โมเดล7*วัดรอบ5ตัว*พวงมาลัยก้านยกโมโม่*เบาะสปาโก้หลังแข็ง**หมายเหตุที่เขียนมาเนี๊ยะคืออยากมีก่ะเขาบางอ่ะครับ.ฮือฮือฮือ..
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 กันยายน 2010, 15:40:21 »

ยังงี้คงต้องถอดออกมาเช็คทั้งอันเลยล่ะครับ เพราะอาจปล่อยไว้คงจะมีอีกหลายจุด เป็นได้นะครับ. สู้ๆโย่วๆ สู้ๆโย่วๆ
rachen
Freshy
*

กำลังใจ: 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011, 19:33:12 »

ถ้ารั่วแล้วมันก็รั่วไม่จบครับ  เปลี่ยนใหม่ไปเลย ร้านสุหม้อน้ำ ตรงแยกกระทิงลายเจ๋งครับไม่แพง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์