Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
รบกวนเวลาสต๊าฟกับสมาชิกหารือเรื่องงานที่พีระครับ
*ShoutBox
หน้า: [1] 2   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเวลาสต๊าฟกับสมาชิกหารือเรื่องงานที่พีระครับ  (อ่าน 7871 ครั้ง)
XO-Man
AE Thailand Club Member
High Super Senior

กำลังใจ: 118

รถยนต์: AE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-FE
สังกัดพื้นที่: บ้าน

« เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 17:47:02 »

สวัสดีครับสมาชิก AE Thailand ทุกท่าน วันอาทิตย์นี้แล้วนะที่เราจะได้ร่วมกันจัดทำกิจกรรมกันอีกครั้ง หลังจากงานใหญ่ 2 ครั้งที่ผ่านมา สมาชิกก็ให้ความร่วมมือมาร่วมงานกันอย่างคับคั่ง
ในฐานะสมาชิกอาวุโสคนนึงอยากจะรบกวนสต๊าฟที่ได้มีการมอบหมายให้ดูแลพื้นที่ต่างๆ รวมทั้งสมาชิกที่สนใจอยากเสนอความคิดเห็นหรือมีเวลาในการร่วมจัดงานครั้งนี้ มาประชุมหารือกันแบบสบายๆในวันพรุ่งนี้ 21 พ.ค. 2551 ที่อนันต์หมูกระทะ(ลาดปลาเค้า) เวลา 19.00 น.เป็นต้นไป เพื่อซักซ้อมความเข้าใจ เตรียมงานให้เรียบร้อย
ซึ่งแต่ละพื้นที่อาจส่งตัวแทนที่สะดวกมาร่วมหารือ ส่วนแอเรียต่างจังหวัดถ้าไม่สะดวกอาจจะมีการแจ้งเรื่องนัดหมายให้ทราบต่อไป
ส่วนรายละเอียดลุงคิดไม่ออกแล้ว เอาเป็นว่าพรุ่งนี้รบกวนให้มาประชุมกันหน่อยนะจ๊ะ ส่วนสถานที่หรือวันนัดประชุมจะมีใครขอเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่นก็ให้เสนอเลยนะครับ
แต่ไม่อยากให้เลื่อนวันนอกจากสถานที่อาจจะหาที่ใกล้ทุกแอเรียได้
ไปละ.....ขอบคุณ(ตาลายกันมั่งป่าว....สม)
หัวเราะ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:00:19 »

รับแซ่บบบบบบงับลุงปู   สุดยอด ขอบคุณ

Friend Club for Social Contributions
GiftSTFZ™
Guardian of AE Thailand
ยาม
Professor
**

{{[[BluE PoWeR]]}}

กำลังใจ: 1064

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิมๆ
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:07:04 »

รับทราบครับ  ก๊ากๆๆ ขอบคุณ ขอบคุณ

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:16:34 »

รับทราบครับ ช่วยโทรมาตามด้วยก้อดีครับ เพราะคอมที่บ้านเจ๊งแล้ว กำลังให้เพื่อนประกอบให้ใหม่ อาจจะไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อยเหมือนเมื่อก่อนแล้ว
FREE@MAN
Senior

คิดถึงคุณปู่จังคับ

กำลังใจ: 26

รถยนต์: ae100
รหัสเครื่องยนต์: SR20DET
อุปกรณ์แต่งรถ: ส้ม
สังกัดพื้นที่: กทม ตะวันตก และภาคใต้ นครศรีฯ

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:18:22 »

ครับส่งพี่เทพไปแทนครับ อิอิ
3819

a59
Sophomore

แชมป์ประเทศไทย ถ้วยพระราชทานฯ ปี2013

กำลังใจ: 13

รถยนต์: ไม่ได้ขับ AE แล้ว แต่ใจยังรัก AE เสมอ
สังกัดพื้นที่: รามอินทรา

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 18:46:33 »

สวัสดีครับสมาชิก AE Thailand ทุกท่าน วันอาทิตย์นี้แล้วนะที่เราจะได้ร่วมกันจัดทำกิจกรรมกันอีกครั้ง หลังจากงานใหญ่ 2 ครั้งที่ผ่านมา สมาชิกก็ให้ความร่วมมือมาร่วมงานกันอย่างคับคั่ง
ในฐานะสมาชิกอาวุโสคนนึง
อยากจะรบกวนสต๊าฟที่ได้มีการมอบหมายให้ดูแลพื้นที่ต่างๆ รวมทั้งสมาชิกที่สนใจอยากเสนอความคิดเห็นหรือมีเวลาในการร่วมจัดงานครั้งนี้มาประชุมหารือกันแบบสบายๆในวันพรุ่งนี้ 21 พ.ค. 2551 ที่อนันต์หมูกระทะ(ลาดปลาเค้า) เวลา 19.00 น.เป็นต้นไป เพื่อซักซ้อมความเข้าใจ เตรียมงานให้เรียบร้อย  ซึ่งแต่ละพื้นที่อาจส่งตัวแทนที่สะดวกมาร่วมหารือ ส่วนแอเรียต่างจังหวัดถ้าไม่สะดวกอาจจะมีการแจ้งเรื่องนัดหมายให้ทราบต่อไป  ส่วนรายละเอียดลุงคิดไม่ออกแล้ว เอาเป็นว่าพรุ่งนี้รบกวนให้มาประชุมกันหน่อยนะจ๊ะ ส่วนสถานที่หรือวันนัดประชุมจะมีใครขอเปลี่ยนแปลงเป็นอย่างอื่นก็ให้เสนอเลยนะครับ  แต่ไม่อยากให้เลื่อนวันนอกจากสถานที่อาจจะหาที่ใกล้ทุกแอเรียได้ ไปละ.....ขอบคุณ(ตาลายกันมั่งป่าว....สม)
หัวเราะ

ดื่ม อายุมากขนาดนั้นแล้วครับ  ดื่ม ดื่ม
ไปไม่ได้ครับ ไม่มีรถเดี๋ยวขออนุญาตใช้โทรสอบถามนะครับ เศร้าเขี่ยๆ

รับ Servise / สอน / จัดหา /ปรึกษา การขับรถคาร์ท ตั้งแต่ 6 ขวบขึ้นไป

เพื่อเรียนรู้วิธีการขับอย่างถูกต้องในเบื้องต้น จนถึงแข่งขันระดับประเทศ
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 23:10:34 »

รับทราบครับ ช่วยโทรมาตามด้วยก้อดีครับ เพราะคอมที่บ้านเจ๊งแล้ว กำลังให้เพื่อนประกอบให้ใหม่ อาจจะไม่ได้เข้าบอร์ดบ่อยเหมือนเมื่อก่อนแล้ว
สุดยอดครับ พี่เรา
คอมเจ๊ง ยังอุตสาห์ไปนั่งร้านเนทแถวบ้านระวังโดนเช็ครุ่นนะพี่ อิอิ
อยากไปจังครับแต่งานยุ่ง ถ้าดวกไปครับ ต่อด้วยราตรี.......
Tum.71
Junior

ทุกอย่างไม่ได้มาเพราะโชคช่วย

กำลังใจ: 35

« ตอบ #7 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2008, 23:13:59 »

สุดยอด สุดยอด

mafialady
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 03:46:35 »

สุดยอดครับ พี่เรา
คอมเจ๊ง ยังอุตสาห์ไปนั่งร้านเนทแถวบ้านระวังโดนเช็ครุ่นนะพี่ อิอิ
อยากไปจังครับแต่งานยุ่ง ถ้าดวกไปครับ ต่อด้วยราตรี.......

อ๊วกๆ อ๊วกๆ อ๊วกๆ ไม่ไหวอ่ะเดี๋ยวเกเรงานอีก งอแง
~ tongzツEBA#OO3 ~

กำลังใจ: 86

รถยนต์: CORoNA ExsiOR【ツ】
รหัสเครื่องยนต์: SSS + KiNGKoNG PoWER.
อุปกรณ์แต่งรถ: Alpinestar & RAYS VarenZA
สังกัดพื้นที่: Sport Touring.

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 08:47:16 »

บอยกะตุ๊ก

กำลังใจ: 130

รถยนต์: EE 100
รหัสเครื่องยนต์: ฝาดำแล้วจร้าาา..
สังกัดพื้นที่: บางกอกเหนือ

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 08:52:57 »

ไม่ได้ไปพีระ  ร้องให้โฮ
อาจจะแวะไปกินหมูกะทะได้อ่ะเปล่าอ่ะ  เขิลล์  เขิลล์ เขิลล์

คิดจะทำประกันชีวิต นึกถึงบอยกะตุ๊กนะครับพี่น้อง

085-9763506 ทำเถอะครับเพื่อคนที่คุณรัก
jod87
AE Thailand Club Chairman
Professor
*

กำลังใจ: 2662

รถยนต์: EE100
รหัสเครื่องยนต์: ก็แค่ 1,600
อุปกรณ์แต่งรถ: เปลี่ยนไปตามกาละและเทศะ
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 09:39:38 »

....  อิๆๆๆ  รับทราบครับ   สุดยอด สุดยอด ขอบคุณ

evergreen
Professor

กำลังใจ: 134

รถยนต์: (อดีต)ae101..และความทรงจำที่ดี
อุปกรณ์แต่งรถ: เดิ้มเดิม...อิอิ

« ตอบ #12 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 09:45:25 »

สูบบุหรี่ ไม่ไป สูบบุหรี่

เขิลล์ อ่ะล้อเล่ง.............อิอิ อาย
JI Project AE

กำลังใจ: 75

รถยนต์: AE-101
อุปกรณ์แต่งรถ: กระป๋องเบียร์ กะขวดโซดา
สังกัดพื้นที่: "บางกอกเหนือชั่วนิรันดร"

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 10:17:03 »

"การตอบสนองของเครื่องยนต์ ..... อยู่ที่ส่วนผสมของแอลกอฮอล์"
Ople101_Western Thailand
Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

กำลังใจ: 1648

รถยนต์: AE 101
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 10:48:36 »

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:03:22 »

น้าเปิ้ล มาป่าว หรือมีตัวแทนมาด้วยป่าวคับ  ร้องให้โฮ

Friend Club for Social Contributions
037 นายยุทธ

กำลังใจ: 198

รถยนต์: EE101
รหัสเครื่องยนต์: 4A GE 20 V ดำ
อุปกรณ์แต่งรถ: ไม่มี

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:31:27 »

เป็น ในๆ เหมือนพี่ปูชวนไปดูแมนยูเลยนะเนี่ยพึงนึกออก อิอิ
XO-Man

กำลังใจ: 118

สังกัดพื้นที่: บ้าน

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:40:10 »

เป็น ในๆ เหมือนพี่ปูชวนไปดูแมนยูเลยนะเนี่ยพึงนึกออก อิอิ
ชู๊ตๆๆ จัดไป เชลซี สู้ๆ เก๊กหล่อ

เป็นคนไม่ดี....แต่ไม่มีข้ออ้าง
The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:40:25 »

โห น้ายุทธ บอลมาตี1 45 ไม่รอดูหรอก หมูกัดกันอ่ะ เลี่ยน  เซร็ง

Professor

ติดต่อสอบถาม081-4888-789 LINE , Whatapp

รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20V BT A/T (Hybrid LPG)
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter JP-TH Street Used Only
สังกัดพื้นที่: Western Thailand

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:43:53 »

น้าเปิ้ล มาป่าว หรือมีตัวแทนมาด้วยป่าวคับ  ร้องให้โฮ

ฉุกเฉินอะครับเครียงานแต่ละท่านไม่ทัน ไม่แน่ใจท่านPRเอ็กส์ว่าจะสะดวกหรือเปล่า
(นั่นแน่สงสัยมีนอกรอบนวดแน่ๆ) หัวเราะ หัวเราะ

GPSนำทาง สินค้าใหม่ราคาเบา คลิ๊ก http://www.aethailand.com/forum/index.php?topic=18484.0

The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:45:52 »

ฉุกเฉินอะครับเครียงานแต่ละท่านไม่ทัน ไม่แน่ใจท่านPRเอ็กส์ว่าจะสะดวกหรือเปล่า
(นั่นแน่สงสัยมีนอกรอบนวดแน่ๆ) หัวเราะ หัวเราะ

โอเปิ้ลอ่ะ ไม่เคยเลยนะ ไม่เคยมา ไม่เค๊ยไม่เคย  ใบเหลือง  หัวเราะ

Professor

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:49:14 »

โอเปิ้ลอ่ะ ไม่เคยเลยนะ ไม่เคยมา ไม่เค๊ยไม่เคย  ใบเหลือง  หัวเราะ

อิๆๆๆๆผมไปแต่วันจิงครับ อิๆๆๆนอกรอบ(แอบไป)ไม่ค่อยได้ มีคนตาม(ว่างั้น)
อิๆๆๆๆเดี๋ยวแอลพีจีก่อนนะ แล้วจะไม่พลาด เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล หัวเราะ หัวเราะ

The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 11:56:38 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด  จัดปายยยยยยยยยยยยย  อาย

option_x
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 12:09:15 »

ไปไม่ถูกครับ อยู่ตรงไหน เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล
The Saint
Moderator
Professor
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2008, 12:18:07 »

ไปไม่ถูกครับ อยู่ตรงไหน เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล เลือดกำเดาไหล

มาหาผมก่อนเลย แล้วเด๋วพาไป โอป่ะ เด๋วใว้โทรนัดกัน  หัวเราะ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
พิมพ์