Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ไปเที่ยวภู่กระดึงมาครับพี่น้อง ไม่รู้ว่าฝีมือถ่ายภาพจะใช้ได้หรือป่าว
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยวภู่กระดึงมาครับพี่น้อง ไม่รู้ว่าฝีมือถ่ายภาพจะใช้ได้หรือป่าว  (อ่าน 11044 ครั้ง)
มะหน่อง มณีแดง@SBA#08
AE Thailand Club Member
High Super Senior

หัวใจเธอมันหน้ากราบ

กำลังใจ: 478

« ตอบ #25 เมื่อ: 20 มกราคม 2010, 11:39:50 »

อยากลงรูปมานานแล้วพึ่งทำได้
สุดยอด  สวยครับแต่รูปน้อยจังและไปกับ homwใครมาไม่เห็นมีรูปคู่เลยละ อิอิอิ
เอ...ปายกะคราย  เนอะ ม้ายเหง มีรูปคู่เลย คริคริ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

งง งง งง
 อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง
@ナンワンnumwan こんにちは@
Sophomore
**

มิตรภาพดีดี มีค่ามากกว่าคำว่า..รัก..我爱你。你爱我吗

กำลังใจ: 49

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 มกราคม 2010, 11:48:13 »

อยากลงรูปมานานแล้วพึ่งทำได้
สุดยอด  สวยครับแต่รูปน้อยจังและไปกับ homwใครมาไม่เห็นมีรูปคู่เลยละ อิอิอิ
เอ...ปายกะคราย  เนอะ ม้ายเหง มีรูปคู่เลย คริคริ อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

งง งง งง
 อิอิอุอุ อิอิอุอุ อิอิอุอุ

ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง ไข้สูง

งง งง งง งง เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ เศร้าเขี่ยๆ

ขอบคุณสำหรับ
                               ทุกสิ่ง ทุกอย่าง
                              แล้วฉัน จะจดจำไว้
eak ae saraburi
Super Senior

กำลังใจ: 51

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 มกราคม 2010, 01:37:34 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

สวยงามมากครับ...  กล้องยี่ห้ออะไรครับ...
OLYMPUS SP565UZ ครับน้าซื้อแล้วขึ้นภู่เลยฮิๆๆๆ

กล้องสวยๆ กล้องเทพๆ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ผมก็ไปดูทีโลตัสมา แต่เป็นของ sony เหมือนกันเลย

ราคาประมาน 12000กว่าๆๆ
@ナンワンnumwan こんにちは@
Sophomore
**

มิตรภาพดีดี มีค่ามากกว่าคำว่า..รัก..我爱你。你爱我吗

กำลังใจ: 49

« ตอบ #28 เมื่อ: 26 มกราคม 2010, 16:28:45 »

อิอิอุอุ

ขอบคุณสำหรับ
                               ทุกสิ่ง ทุกอย่าง
                              แล้วฉัน จะจดจำไว้
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์