Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
งานสุพรรณกล้องอีเดี่ยว ชุดที่ 4/4 -*- 64 รูป (ตลาดร้อยปีสามชุก)
*ShoutBox
หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: งานสุพรรณกล้องอีเดี่ยว ชุดที่ 4/4 -*- 64 รูป (ตลาดร้อยปีสามชุก)  (อ่าน 9681 ครั้ง)
pikkoro
AE Thailand Club Member
High Super Senior

รวมพลคนชอบสังสรรค์

กำลังใจ: 51

รถยนต์: AE111
รหัสเครื่องยนต์: 3S-GE Automatic + Octane 105
อุปกรณ์แต่งรถ: Standard
สังกัดพื้นที่: North BKK

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 09:02:50 »

น่าไปเที่ยวจังค่ะ คนคงเยอะน่าดูเลย

คนเยอะคับ หนุกหนานๆ
ว่าจะไปอีกสักรอบ จะมีใครไปด้วยมั้ยหว่า แหะๆๆ

ไปคับ ถ้าไม่มี งูเขียวหางไหม้ มาแจมนะ กัวอ่ะ อิอิอิ

เด๊ยวผม ให้ จ่ากีฟ นั่งเฝ้า ไว้ ทั้งคืน เหมือนเดิมครับ อิอิ

งูเฝ้าจ่าหรือจ่าเฝ้างูไม่รุ

แต่ที่แน่ๆ เจอหมี เจอเสือ แล้วสิงโตด้วยคับ

3 ตัวหลัง น่ากัวกว่า งูเขียวหางไหม้มากๆๆๆๆๆ

Edeaw
AE Thailand Club Staff
High Super Senior
*

จผว., ด.ม.60 , MIN EN21 , KMIT'NB ECT-04

กำลังใจ: 103

รถยนต์: AE101 Limited edition
รหัสเครื่องยนต์: 4A-GE 20v. Blacktop 6 MT.
อุปกรณ์แต่งรถ: หลังคากระจก..
สังกัดพื้นที่: North BKK. Area

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2009, 15:36:35 »

น่าไปเที่ยวจังค่ะ คนคงเยอะน่าดูเลย

คนเยอะคับ หนุกหนานๆ
ว่าจะไปอีกสักรอบ จะมีใครไปด้วยมั้ยหว่า แหะๆๆ

ไปคับ ถ้าไม่มี งูเขียวหางไหม้ มาแจมนะ กัวอ่ะ อิอิอิ

เด๊ยวผม ให้ จ่ากีฟ นั่งเฝ้า ไว้ ทั้งคืน เหมือนเดิมครับ อิอิ

งูเฝ้าจ่าหรือจ่าเฝ้างูไม่รุ

แต่ที่แน่ๆ เจอหมี เจอเสือ แล้วสิงโตด้วยคับ

3 ตัวหลัง น่ากัวกว่า งูเขียวหางไหม้มากๆๆๆๆๆ

ช่ายๆ น่ากลัว

ก็แค่เคยเป็นที่ 1
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
พิมพ์