Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ต้องอ่านนะครับ เพิ่มเติมจากกระทู้สั่งเสื้อ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องอ่านนะครับ เพิ่มเติมจากกระทู้สั่งเสื้อ  (อ่าน 1549 ครั้ง)
The Saint
Moderator
Professor
*

กำลังใจ: 183

« เมื่อ: 30 เมษายน 2008, 15:33:17 »

เนื่องจากที่ผมได้ลงราคาเสื้อใว้ ที่ตัวละ 100 บาท
ผมอยากจะขอความอนุเคราะห์จากพี่น้องทุกคน เป็นตัวละ 150 บาท
ด้วยเหตุผลคือ อยากทำเสื้อไปแจกให้เด็กๆนักเรียนด้วย เพื่อเป็นที่ระลึกและเพื่อจิตสำนึก เมื่อครั้งใดที่ได้ใส่เสื้อ เห็นเสื้อ
หรือ เหตุผลอื่นๆที่สื่อมาจากเสื้อ AE Thailand ในอนาคตจนเรียนจบหรือไม่ได้ใช้ประโยชน์จากเสื้อตัวนั้นแล้ว ว่าครั้งนึง
AE Thailand ได้ไปช่วยอุปการะ เกื้อหนุน ในการศึกษาของเขา และเรายังได้โปรโมทคลับของเราอีกทางหนึ่งด้วย ซึ่ง
จะเพิ่มคุณค่าของเสื้อธรรมดาๆให้ป็นเสื้อที่มีคุณค่าทางจิตใจได้ตอลดไปครับ
จากเหตุผลดังกล่าวจึงจะมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นจากเดิม ตัวละ 100 เป็น 150 เพื่อส่วนที่เหลือจากจำนวนคนที่สั่ง
นำไปทำบุญอีกทางหนึ่งและเราก้อได้ประโยชน์จากการทำบุญครั้งนี้ด้วยเหตุผลที่กล่าวมาครับ

ถ้าพี่น้องสมาชิกท่านใด ไม่เห็นด้วย หรือ มีปัญหาอื่นใด กรุณาแจ้งด้วยนะครับ ที่กระทู้สั่งเสื้อนะครับเพื่อง่ายต่อการเช็คยอด
หรือถ้าท่านใดยินดีให้มากกว่า 150 บาท ก้อได้นะครับเพราะเงินส่วนที่เหลือ
ทุกบาททุกสตางค์จะเป็นการนำไปทำบุญครั้งต่อไปอย่างแน่นอนไม่มีเงื่อนไขครับ

สุดท้ายนี้ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับที่คิดกันช้าไปนิดนึง ด้วยเวลามันจำกัดสุดๆครับ แต่จะพยามทำให้ดีที่สุด
และเกิดประโยชน์ต่อส่วนรวมมากที่สุดครับผม

ปล.แต่ถ้าพี่น้องสมาชิกโดยส่วนใหญ่คัดค้านหรือไม่เห็นด้วย ก็จะล้มเลิกในส่วนการทำเสื้อของเด็กไปครับ
ราคาเสื้อก้อจะอยู่ที่ ตัวละ 100 บาท เหมือนเดิมครับผม

ขอบพระคุณทุกท่าน ด้วยความเคารพครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

Friend Club for Social Contributions
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์