Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/aethail1/domains/aethailand.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
ตามหากระเบื้อง ซีแพก สีน้ำตาล ครับ
*ShoutBox
หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหากระเบื้อง ซีแพก สีน้ำตาล ครับ  (อ่าน 3023 ครั้ง)
..zero..
AE Thailand Club Member
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« เมื่อ: 24 เมษายน 2008, 16:26:03 »

เนื่องด้วยเมื่อวันพุธที่  23 เมษา  เกิดพายุฝน และลมแรงมากครับ  ทำไห้กระเบื้องมุงหลังคาบ้านของผมหายไป 2 แผ่น  เหตุเกิดที่ รัชดา-ท่าพระ ซ.8 ครับ (ติดกลับเดอะมอลท่าพระ )ครับ  ผู้ใดเก็บได้แล้วนำมาคืนไห้  ผมจะมีรางวัลไห้ครับ 
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 08:08:21 »

เซร็ง   ซะงั้น..สงสัยจะ ปลิว ไปติด บ้านข้างๆ พี่ อ๊ะป่าว.....ลองดูรึยัง

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
1,300 ตามเพื่อนไม่ทัน
Senior

เรามันก้อแค่1300แตนแตน

กำลังใจ: 28

รถยนต์: TOYOTA COROLLA
รหัสเครื่องยนต์: EE-101
อุปกรณ์แต่งรถ: STANDARD
สังกัดพื้นที่: RD#101

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 10:06:26 »

เนื่องด้วยเมื่อวันพุธที่  23 เมษา  เกิดพายุฝน และลมแรงมากครับ  ทำไห้กระเบื้องมุงหลังคาบ้านของผมหายไป 2 แผ่น  เหตุเกิดที่ รัชดา-ท่าพระ ซ.8 ครับ (ติดกลับเดอะมอลท่าพระ )ครับ  ผู้ใดเก็บได้แล้วนำมาคืนไห้  ผมจะมีรางวัลไห้ครับ 

เจอเจ้าของกระเบื้องแล้ว ปลิวมาโดนรถผมนี่เองกระจกแตกเลย
เปลี่ยนไป3000บาท เอาเงินมาจ่ายด้วยนะ คาหนังคาเขาเลย

AE ลูกรัก ขอบคุณเจ้ามากที่ดีกับพ่อเสมอมาถึง15ปี
อาตี๋ อีโบ
AE Thailand Club Staff
Professor
*

1300...ผูกโบน่ารักๆ

กำลังใจ: 157

รถยนต์: AE100
รหัสเครื่องยนต์: 1300_หอยน้อย ปล่อยพลัง !!!
อุปกรณ์แต่งรถ: Sprinter full set + 4E-FTE /M/T มีดีที่ เต็ดๆ
สังกัดพื้นที่: South Bkk บางกอกใต้

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 10:39:31 »

เจอเจ้าของกระเบื้องแล้ว ปลิวมาโดนรถผมนี่เองกระจกแตกเลย
เปลี่ยนไป3000บาท เอาเงินมาจ่ายด้วยนะ คาหนังคาเขาเลย

ก๊ากๆๆ  มิน่าละ...รถผมเป็นรอยด้านข้าง...เพราะ เศษกระจก พี่ป๊อบ นี่เอง...มาเลย.ๆๆๆ...ค่าทำสี 5000  อิอิอิอิ

รับเบิกอะไหล่แท้
อดีตเคยแรงส์....ปัจจุบันจะแซงยังมีลุ้น !!!
เต้...สำเหร่
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 10:50:23 »

ตกอยู่ที่บ้านป๋ม ค้าบพี่ อิอิ  งอแง

..zero..
Junior

กำลังใจ: 35

รถยนต์: -
รหัสเครื่องยนต์: -
อุปกรณ์แต่งรถ: -
สังกัดพื้นที่: ธนบุรีคาเฟ่

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 13:13:18 »

เจอแล้ว คร๊าบบบ  .... ตกอยู่บ้านข้างๆๆ  ว่าแต่  ชุดนอนของแฟนใคร  หายรึเปล่า... งง  เป็นแบบ ชิ้นเดียวสี ขาว แต่ตอนนี้เป้นสี ดำแล้วครับ  บินมาตกแถวบ้านผม....
  ประกาศ 3 วันถ้าไม่มีคนมาติดต่อขอรับคืน...จะยึดแล้ว น่ะครับ ท่าจะใส่ สะบาย..

เต้...สำเหร่
High Super Senior

ไม่มีเออี..แต่อยู่เออี อิอิ...

กำลังใจ: 89

อุปกรณ์แต่งรถ: .. เดิมสนิท คับ!!! ..
สังกัดพื้นที่: @ บางกอกใต้ @ คับ

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 เมษายน 2008, 13:28:53 »

เจอแล้ว คร๊าบบบ  .... ตกอยู่บ้านข้างๆๆ  ว่าแต่  ชุดนอนของแฟนใคร  หายรึเปล่า... งง  เป็นแบบ ชิ้นเดียวสี ขาว แต่ตอนนี้เป้นสี ดำแล้วครับ  บินมาตกแถวบ้านผม....
  ประกาศ 3 วันถ้าไม่มีคนมาติดต่อขอรับคืน...จะยึดแล้ว น่ะครับ ท่าจะใส่ สะบาย..

พี่..คับ คืนนี้ดื่ม อารายดีคับ ...

หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์